Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.136.879.387 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.948.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.136.879.387 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.948.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ ĐẮK NÔNG
02/06/2025 16:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC MINH
28/05/2025 10:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC MINH
26/05/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VINH NGUYÊN GIA NGHĨA
15/05/2025 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông đường thôn 4, xã Đắk Som của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với 5 gói thầu.
14/05/2025 08:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đắk Som của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ thể dục thể thao đa năng ngoài trời cho cộng đồng dân cư phục vụ cho nhà văn hoá xã, Mua loa, bàn, ghế, bục tượng bác, bảng khẩu hiệu phục vụ cho nhà văn hoá thôn, bon của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI
12/05/2025 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHẮC HƯNG
05/05/2025 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GAIA, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ ĐẮK NÔNG
02/06/2025 16:17
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC MINH
28/05/2025 10:28
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC MINH
26/05/2025 14:15
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VINH NGUYÊN GIA NGHĨA
15/05/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông đường thôn 4, xã Đắk Som với 5 gói thầu.
14/05/2025 08:13
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đắk Som với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:31
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ thể dục thể thao đa năng ngoài trời cho cộng đồng dân cư phục vụ cho nhà văn hoá xã, Mua loa, bàn, ghế, bục tượng bác, bảng khẩu hiệu phục vụ cho nhà văn hoá thôn, bon.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI
12/05/2025 16:59
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHẮC HƯNG
05/05/2025 15:24
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 08:21
Ủy ban nhân dân xã Đắk Som công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ ĐẮK NÔNG
02/06/2025 16:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC MINH
28/05/2025 10:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC MINH
26/05/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VINH NGUYÊN GIA NGHĨA
15/05/2025 09:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông đường thôn 4, xã Đắk Som của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với 5 gói thầu.
14/05/2025 08:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Đắk Som của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dụng cụ thể dục thể thao đa năng ngoài trời cho cộng đồng dân cư phục vụ cho nhà văn hoá xã, Mua loa, bàn, ghế, bục tượng bác, bảng khẩu hiệu phục vụ cho nhà văn hoá thôn, bon của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MÁY TÍNH KẾT NỐI
12/05/2025 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHẮC HƯNG
05/05/2025 15:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đắk Som đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đắk Som là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh ngước lên mặt trăng và ngã vào rãnh nước. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh