Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.345.582.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.157.893.119 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,69%, Xây lắp 92,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.345.582.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.157.893.119 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đình Đại Phùng đi Đoài Khê, xã Đan Phượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với 4 gói thầu.
22/01/2024 18:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN INVEST VIỆT NAM
19/09/2022 21:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
17/08/2022 23:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo ao môi trường Lò Ngói xã Đan Phượng.
17/08/2022 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 22:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Vườn hoa khu Đồng Ông xã Đan Phượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với 4 gói thầu.
22/07/2022 09:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vườn hoa khu Đồng Ông xã Đan Phượng.
22/07/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí xây dựng (cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và Thương mại dịch vụ Bằng Linh
30/06/2022 17:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY HÀ
04/05/2022 09:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp dốc, đường đê Đại Phùng đi đường 417, xã Đan Phượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với 7 gói thầu.
26/04/2022 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đình Đại Phùng đi Đoài Khê, xã Đan Phượng với 4 gói thầu.
22/01/2024 18:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN INVEST VIỆT NAM
19/09/2022 21:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/08/2022 15:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
17/08/2022 23:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 14:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải KHLCNT Cải tạo ao môi trường Lò Ngói xã Đan Phượng với 5 gói thầu.
17/08/2022 14:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải KHLCNT Cải tạo ao môi trường Lò Ngói xã Đan Phượng với 5 gói thầu.
16/08/2022 19:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 14:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng + thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 22:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Vườn hoa khu Đồng Ông xã Đan Phượng với 4 gói thầu.
22/07/2022 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ đình Đại Phùng đi Đoài Khê, xã Đan Phượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với 4 gói thầu.
22/01/2024 18:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN INVEST VIỆT NAM
19/09/2022 21:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
17/08/2022 23:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo ao môi trường Lò Ngói xã Đan Phượng.
17/08/2022 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 22:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Vườn hoa khu Đồng Ông xã Đan Phượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với 4 gói thầu.
22/07/2022 09:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vườn hoa khu Đồng Ông xã Đan Phượng.
22/07/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí xây dựng (cả đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và Thương mại dịch vụ Bằng Linh
30/06/2022 17:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Toàn bộ chi phí xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY HÀ
04/05/2022 09:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp dốc, đường đê Đại Phùng đi đường 417, xã Đan Phượng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG với 7 gói thầu.
26/04/2022 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐAN PHƯỢNG là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiếp ảnh lấy một khoảng khắc ra khỏi thời gian, thay đổi cuộc sống bằng cách giữ nó lặng yên. "
Dorothea Lange
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh