Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ như sau:
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 181 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 77 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,03%, Xây lắp 96,97%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 113.970.035.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.577.743.729 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,03%, Xây lắp 96,97%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 113.970.035.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.577.743.729 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH TOÀN
30/11/2024 17:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nạo vét và kè kênh tiêu nước đoạn từ cống Chìa đi xã Đức Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BÌNH MINH
29/11/2024 13:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nạo vét và kè kênh tiêu nước đoạn từ cống Chìa đi xã Đức Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 11:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ với 6 gói thầu.
08/11/2024 08:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nạo vét và kè kênh tiêu nước đoạn từ cống Chìa đi xã Đức Thắng.
08/11/2024 07:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN - XÍ NGHIỆP XÂY DỰNG LOAN PHƯỢNG
01/11/2024 15:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQ79
31/10/2024 11:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XD MP
31/10/2024 10:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KINH TẾ XÂY DỰNG R-EMC
31/10/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PTK HƯNG YÊN, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH TOÀN
30/11/2024 17:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 08:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 11:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 6 gói thầu.
08/11/2024 08:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQ79
31/10/2024 11:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XD MP
31/10/2024 10:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KINH TẾ XÂY DỰNG R-EMC
31/10/2024 10:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT
31/10/2024 10:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Đa Quang (Đoạn từ nhà ông Thỉnh đến nhà ông Quyền) với 7 gói thầu.
31/10/2024 10:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ THANH
09/10/2024 04:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH TOÀN
30/11/2024 17:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nạo vét và kè kênh tiêu nước đoạn từ cống Chìa đi xã Đức Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BÌNH MINH
29/11/2024 13:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nạo vét và kè kênh tiêu nước đoạn từ cống Chìa đi xã Đức Thắng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 11:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ với 6 gói thầu.
08/11/2024 08:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nạo vét và kè kênh tiêu nước đoạn từ cống Chìa đi xã Đức Thắng.
08/11/2024 07:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN - XÍ NGHIỆP XÂY DỰNG LOAN PHƯỢNG
01/11/2024 15:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HQ79
31/10/2024 11:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XD MP
31/10/2024 10:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KINH TẾ XÂY DỰNG R-EMC
31/10/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ có quan hệ với 7 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DỊ CHẾ là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi tin rằng bạn nên khen ngợi người khác bất cứ khi nào có thể; nó khiến người ta phản ứng như cây khô gặp nước. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh