Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.538.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.430.510.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.538.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.430.510.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
08/05/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM SANH
08/05/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CNT
29/04/2025 07:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 09:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
16/04/2025 16:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu và đánh giá E-Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
16/04/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà học 2 tầng 12 phòng và xây dựng mới nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học xã Diễn Đồng, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng với 5 gói thầu.
14/04/2025 09:49
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà học 2 tầng 12 phòng và xây dựng mới nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học xã Diễn Đồng, huyện Diễn Châu.
14/04/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG AN
01/04/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2025 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TQ
08/05/2025 10:18
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM SANH
08/05/2025 10:16
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CNT
29/04/2025 07:13
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 14:12
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 09:03
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
16/04/2025 16:12
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu và đánh giá E-Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
16/04/2025 16:11
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà học 2 tầng 12 phòng và xây dựng mới nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học xã Diễn Đồng, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
14/04/2025 09:49
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÙNG TÂN NAM
12/02/2025 07:37
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCT.GROUP
12/02/2025 07:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
08/05/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM SANH
08/05/2025 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CNT
29/04/2025 07:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 09:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
16/04/2025 16:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu và đánh giá E-Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
16/04/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà học 2 tầng 12 phòng và xây dựng mới nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học xã Diễn Đồng, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng với 5 gói thầu.
14/04/2025 09:49
Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà học 2 tầng 12 phòng và xây dựng mới nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học xã Diễn Đồng, huyện Diễn Châu.
14/04/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG AN
01/04/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01 - Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/02/2025 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Diễn Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống mất đi hi vọng thì không còn là cuộc sống nữa, tên gọi thực sự của nó là thử thách. "
Amiel (Thụy Sĩ)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh