Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.105.974.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.995.681.028 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.105.974.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.995.681.028 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN HƯNG.
23/08/2024 08:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 09:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẢO ÂN
24/07/2024 08:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
24/07/2024 08:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI với 5 gói thầu.
16/07/2024 16:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải.
16/07/2024 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LA
20/05/2024 12:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2024 16:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
07/05/2024 16:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
07/05/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN HƯNG.
23/08/2024 08:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải với 1 nhà thầu tham gia.
12/08/2024 08:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 09:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẢO ÂN
24/07/2024 08:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
24/07/2024 08:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải với 5 gói thầu.
16/07/2024 16:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
07/05/2024 16:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
07/05/2024 16:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xã Diễn Hải, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
07/05/2024 16:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập báo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ
xã Diễn Hải với 1 gói thầu.
20/11/2023 19:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN HƯNG.
23/08/2024 08:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 09:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẢO ÂN
24/07/2024 08:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
24/07/2024 08:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI với 5 gói thầu.
16/07/2024 16:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp xây dựng nghĩa trang liệt sỹ xã Diễn Hải.
16/07/2024 15:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG LA
20/05/2024 12:24
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2024 16:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XD PHÚ CƯỜNG
07/05/2024 16:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH MINH VIỆT
07/05/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ DIỄN HẢI là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hy vọng là thức ăn củ người nghèo "
Thalès
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh