Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Đã công bố 99 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 112 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 589 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 82 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 225 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 152 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 404 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 404 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,68%, Tư vấn 7,32%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 563.660.312.914 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 559.971.356.939 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội như sau:
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 92,68%, Tư vấn 7,32%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 563.660.312.914 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 559.971.356.939 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG THÀNH PHÁT
10/10/2025 12:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TLT HÀ NỘI
24/06/2025 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HC
23/06/2025 18:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOA LÂM
10/06/2025 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải TBMT Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
28/05/2025 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn xây dựng và Xuất khẩu lao động
28/05/2025 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu tư vấn Giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG HỒNG
27/05/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Trần Minh
27/05/2025 17:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội công bố kết quả gói thầu Xây dựng và Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG THÀNH PHÁT
10/10/2025 12:13
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM ĐÔNG GROUP, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TLT HÀ NỘI
24/06/2025 14:34
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HC
23/06/2025 18:13
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội công bố KQMT gói thầu Giám sát thi công với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 11:10
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOA LÂM
10/06/2025 15:10
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đăng tải TBMT Giám sát thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:07
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:06
Ủy ban nhân dân xã Đông Hội công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
28/05/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG THÀNH PHÁT
10/10/2025 12:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TLT HÀ NỘI
24/06/2025 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HC
23/06/2025 18:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOA LÂM
10/06/2025 15:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải TBMT Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG TRUNG DŨNG
28/05/2025 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn xây dựng và Xuất khẩu lao động
28/05/2025 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu tư vấn Giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG HỒNG
27/05/2025 17:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Trần Minh
27/05/2025 17:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội là chủ đầu tư của 99 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội là chủ đầu tư của 112 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 111 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội là chủ đầu tư của 82 TBMT, trong đó tự mời thầu 79 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội là chủ đầu tư của 225 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 92 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đạo đức không gì hơn là lòng tôn kính cuộc sống. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026