Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 972.564.932 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 935.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 972.564.932 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 935.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cầu Kênh Huế của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cầu Kênh Huế của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, mở rộng cầu Sông Cái Nước - Chà Là của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:06
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng cầu Sông Cái Nước - Chà Là.
08/05/2025 08:08
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cầu Kênh Huế, ấp Trọng Ban.
08/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường Kênh Xáng Đông Hưng ấp Phong Lưu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
14/04/2025 16:07
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Đường Kênh Xáng Đông Hưng ấp Phong Lưu.
14/04/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường Kênh Mây Dốc (từ phần đất ông Phan Văn Triệu đến phần đất ông Phạm Thanh Giang) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
20/03/2025 09:58
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án cấu Sông Cái Cấm ấp Cái Cấm.
20/03/2025 09:09
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án cấu Sông Cái Cấm ấp Cái Cấm.
20/03/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cầu Kênh Huế với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:17
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cầu Kênh Huế với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:15
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, mở rộng cầu Sông Cái Nước - Chà Là với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:06
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường Kênh Xáng Đông Hưng ấp Phong Lưu với 1 gói thầu.
14/04/2025 16:07
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường Kênh Mây Dốc (từ phần đất ông Phan Văn Triệu đến phần đất ông Phạm Thanh Giang) với 1 gói thầu.
20/03/2025 09:58
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đường Vanh Đai (từ tiếp giáp lộ nhựa đến đất ông Điền Văn Huôl với 1 gói thầu.
19/02/2025 15:45
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Đường Tân Duyệt – Bảy Háp (từ đất ông Nguyễn Văn Thới đến đất ông Nguyễn Phát Đạt).
- Nhà thầu trúng thầu:
19/02/2025 15:32
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Dự án Đường Tân Duyệt – Bảy Háp (từ đất ông Nguyễn Văn Thới đến đất ông Nguyễn Phát Đạt) với 1 gói thầu.
04/02/2025 08:37
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường Sông Bảy Háp – Đê Đông (từ đất ông Lê Văn Út đến đất ông Nguyễn Văn Thuộc) với 1 gói thầu.
21/01/2025 15:56
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng công bố kết quả gói thầu Dự án Đường Sông Cái Cấm ấp Tân Phong (từ đất ông Nguyễn Văn Đẳng đến đất ông Nguyễn Văn Quyện).
- Nhà thầu trúng thầu:
08/01/2025 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cầu Kênh Huế của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình cầu Kênh Huế của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, mở rộng cầu Sông Cái Nước - Chà Là của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 2 gói thầu.
09/05/2025 15:06
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng cầu Sông Cái Nước - Chà Là.
08/05/2025 08:08
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cầu Kênh Huế, ấp Trọng Ban.
08/05/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường Kênh Xáng Đông Hưng ấp Phong Lưu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
14/04/2025 16:07
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Đường Kênh Xáng Đông Hưng ấp Phong Lưu.
14/04/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường Kênh Mây Dốc (từ phần đất ông Phan Văn Triệu đến phần đất ông Phạm Thanh Giang) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng với 1 gói thầu.
20/03/2025 09:58
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án cấu Sông Cái Cấm ấp Cái Cấm.
20/03/2025 09:09
Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án cấu Sông Cái Cấm ấp Cái Cấm.
20/03/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 47 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 47 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Đông Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tương tư tựa biển sâu, chuyện cũ tận chân trời. Muôn ngàn hàng lệ rơi, càng khiến lòng đau xót. Muốn gặp chẳng gặp được, muốn quên chẳng thể quên. Kiếp trước chưa có duyên, chờ kiếp sau như nguyện. "
Tịch Nguyệt Giảo Giảo
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh