Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 104 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 93 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.190.611.572 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.866.027.896 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 93,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 79.190.611.572 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 78.866.027.896 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị cứu hộ, cứu nạn phục vụ phòng chống thiên tai năm 2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với 1 gói thầu.
03/09/2026 16:29
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04.TVTĐ: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
28/08/2026 08:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVĐT: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
28/08/2026 08:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án thuộc công trình: Sửa chữa, cải tạo nhà học 2 tầng 6 phòng Trường Mầm non Trung Lộc của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với 4 gói thầu.
28/08/2026 08:46
Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo nhà học 2 tầng 6 phòng Trường Mầm non Trung Lộc.
28/08/2026 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVTĐ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
25/08/2026 15:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVĐT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
25/08/2026 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc công bố kết quả gói thầu 05.TVQLDA: Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
09/12/2025 16:43
Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông và mương thoát nước tổ dân phố Kim Thành, thị trấn Đồng Lộc, huyện Can Lộc, tỉnh Hà Tĩnh với 5 gói thầu.
09/12/2025 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị cứu hộ, cứu nạn phục vụ phòng chống thiên tai năm 2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với 1 gói thầu.
03/09/2026 16:29
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 18:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04.TVTĐ: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
28/08/2026 08:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVĐT: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
28/08/2026 08:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án thuộc công trình: Sửa chữa, cải tạo nhà học 2 tầng 6 phòng Trường Mầm non Trung Lộc của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với 4 gói thầu.
28/08/2026 08:46
Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo nhà học 2 tầng 6 phòng Trường Mầm non Trung Lộc.
28/08/2026 08:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải TBMT 01.XL của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVTĐ của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
25/08/2026 15:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu 03.TVĐT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
25/08/2026 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 49 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc là chủ đầu tư của 104 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Đồng Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bằng việc kính trọng cuộc sống, chúng ta trở nên mộ đạo một cách cơ bản, sâu sắc và sống động. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh