Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.011.352.318 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.867.952.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.011.352.318 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.867.952.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phân loại rác thải của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
18/04/2025 17:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phân loại rác thải của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 1 gói thầu.
18/04/2025 17:31
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đông Long, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ Á CHÂU
20/03/2025 08:26
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đông Long, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 1 gói thầu.
20/03/2025 08:21
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc BCKTKT công trình Trụ sở UBND xã Đông Long, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Sơn tường, quét vôi ve trụ sở cổng dậu, công trình phụ trợ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 3 gói thầu.
17/01/2025 08:47
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc BCKTKT công trình Trụ sở UBND xã Đông Long, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Sơn tường, quét vôi ve trụ sở cổng dậu, công trình phụ trợ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 5 gói thầu.
13/01/2025 16:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng HK86
30/12/2024 16:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ GLC
30/12/2024 16:21
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 479
14/12/2024 08:36
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HUY PHÁT
05/12/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phân loại rác thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
18/04/2025 17:45
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phân loại rác thải với 1 gói thầu.
18/04/2025 17:31
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đông Long, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ Á CHÂU
20/03/2025 08:26
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đông Long, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
20/03/2025 08:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng HK86
30/12/2024 16:25
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ GLC
30/12/2024 16:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 479
14/12/2024 08:36
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HUY PHÁT
05/12/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phân loại rác thải của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
18/04/2025 17:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phân loại rác thải của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 1 gói thầu.
18/04/2025 17:31
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đông Long, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ Á CHÂU
20/03/2025 08:26
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Đông Long, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 1 gói thầu.
20/03/2025 08:21
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc BCKTKT công trình Trụ sở UBND xã Đông Long, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Sơn tường, quét vôi ve trụ sở cổng dậu, công trình phụ trợ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 3 gói thầu.
17/01/2025 08:47
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc BCKTKT công trình Trụ sở UBND xã Đông Long, huyện Tiền Hải; Hạng mục: Sơn tường, quét vôi ve trụ sở cổng dậu, công trình phụ trợ của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG với 5 gói thầu.
13/01/2025 16:45
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng HK86
30/12/2024 16:25
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ GLC
30/12/2024 16:21
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 479
14/12/2024 08:36
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HUY PHÁT
05/12/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐÔNG LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi quyết tâm kiểm soát sự việc, chứ không để nó kiểm soát mình. "
John Adams
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh