Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.352.307.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.324.617.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.352.307.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.324.617.015 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
24/02/2025 10:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Đồng Thanh, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
24/02/2025 10:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
26/12/2024 13:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Mua sắm vật tư, dụng cụ phân loại rác thải sinh hoạt tại nguồn. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
14/12/2024 15:43
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Mua sắm vật tư, dụng cụ phân loại rác thải sinh hoạt tại nguồn. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
14/12/2024 14:12
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa thiết bị Đài truyền thanh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
04/12/2024 10:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa thiết bị Đài truyền thanh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
29/11/2024 11:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu: Mua giống Ngô nếp HN88 sản xuất cây trồng vụ Đông năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIỐNG CÂY TRỒNG VIỆT NAM
23/10/2024 16:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm gói thầu: Mua giống ngô nếp HN88 sản xuất cây trồng vụ Đông năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
23/10/2024 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
24/02/2025 10:08
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Đồng Thanh, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
24/02/2025 10:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
26/12/2024 13:54
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 09:56
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Mua sắm vật tư, dụng cụ phân loại rác thải sinh hoạt tại nguồn. với 1 gói thầu.
14/12/2024 15:43
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Mua sắm vật tư, dụng cụ phân loại rác thải sinh hoạt tại nguồn. với 1 gói thầu.
14/12/2024 14:12
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa thiết bị Đài truyền thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
04/12/2024 10:38
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa thiết bị Đài truyền thanh với 1 gói thầu.
29/11/2024 11:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu: Mua giống Ngô nếp HN88 sản xuất cây trồng vụ Đông năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIỐNG CÂY TRỒNG VIỆT NAM
23/10/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG HUY ANH
24/02/2025 10:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí thực hiện:
Kiểm kê đất đai và Lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024
xã Đồng Thanh, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
24/02/2025 10:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC
26/12/2024 13:54
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 09:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Mua sắm vật tư, dụng cụ phân loại rác thải sinh hoạt tại nguồn. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
14/12/2024 15:43
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Mua sắm vật tư, dụng cụ phân loại rác thải sinh hoạt tại nguồn. của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
14/12/2024 14:12
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa thiết bị Đài truyền thanh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
04/12/2024 10:38
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa thiết bị Đài truyền thanh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
29/11/2024 11:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu: Mua giống Ngô nếp HN88 sản xuất cây trồng vụ Đông năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIỐNG CÂY TRỒNG VIỆT NAM
23/10/2024 16:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm gói thầu: Mua giống ngô nếp HN88 sản xuất cây trồng vụ Đông năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH với 1 gói thầu.
23/10/2024 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ ĐỒNG THANH là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dòng tư duy tiếp tục chảy; nhưng phần lớn các mảnh của nó rơi xuống vực thẳm không đáy của sự lãng quên. Với một số mảnh, không ký ức nào vượt qua được khoảng khắc chúng trôi qua. Với một số mảnh khác, chúng giới hạn trong một vài khoảng khắc, một vài giờ, hoặc một vài ngày. Lại có những mảnh để lại vết tích không thể xóa đi, và chúng có thể được nhớ lại chừng nào cuộc sống còn tiếp diễn. "
William James
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh