Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.882.832.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.722.403.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.882.832.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.722.403.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
09/12/2024 11:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2024 22:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin phục vụ chuyển đổi số xã Duy Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 3 gói thầu.
15/11/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHƯƠNG AN BÌNH
31/10/2024 21:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà vệ sinh trường THCS Nguyễn Thành Hãn và trường Tiểu học Duy Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 5 gói thầu.
22/08/2024 07:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà vệ sinh đa năng tại các trường học
trên địa bàn xã Duy Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 5 gói thầu.
31/07/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới đập Hố Dâu - Bầu Xe của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 3 gói thầu.
31/07/2024 15:53
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới đập Hố Dâu - Bầu Xe.
31/07/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Tiểu học Duy Sơn( điểm trường thôn Chiêm Sơn)
Hạng mục: Xây dựng mới tường rào , cổng ngõ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 3 gói thầu.
03/06/2024 23:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin phục vụ chuyển đổi số xã Duy Sơn với 3 gói thầu.
15/11/2024 16:59
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải KHLCNT Xây mới nhà vệ sinh trường THCS Nguyễn Thành Hãn và trường Tiểu học Duy Sơn với 5 gói thầu.
22/08/2024 07:25
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà vệ sinh đa năng tại các trường học
trên địa bàn xã Duy Sơn với 5 gói thầu.
31/07/2024 16:16
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng mới đập Hố Dâu - Bầu Xe với 3 gói thầu.
31/07/2024 15:53
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Tiểu học Duy Sơn( điểm trường thôn Chiêm Sơn)
Hạng mục: Xây dựng mới tường rào , cổng ngõ với 3 gói thầu.
03/06/2024 23:08
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải KHLCNT Công trình: Cơ sở hạ tầng cảnh quan nông thôn Hạng mục: Đắp lề và cây xanh tuyến đường Trung tâm xã với 3 gói thầu.
03/06/2024 00:38
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải KHLCNT công trình: Giao thông nội đồng; Hạng mục: Nâng cấp cống thoát nước bị hư hỏng với 3 gói thầu.
03/06/2024 00:27
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn công bố kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM
21/05/2024 14:57
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn công bố kết quả gói thầu Chi phí giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VẠN NIÊN THANH
21/05/2024 14:55
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHÂU SƠN
21/05/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
09/12/2024 11:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/11/2024 22:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin phục vụ chuyển đổi số xã Duy Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 3 gói thầu.
15/11/2024 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHƯƠNG AN BÌNH
31/10/2024 21:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà vệ sinh trường THCS Nguyễn Thành Hãn và trường Tiểu học Duy Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 5 gói thầu.
22/08/2024 07:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Nhà vệ sinh đa năng tại các trường học
trên địa bàn xã Duy Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 5 gói thầu.
31/07/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới đập Hố Dâu - Bầu Xe của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 3 gói thầu.
31/07/2024 15:53
Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới đập Hố Dâu - Bầu Xe.
31/07/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Tiểu học Duy Sơn( điểm trường thôn Chiêm Sơn)
Hạng mục: Xây dựng mới tường rào , cổng ngõ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn với 3 gói thầu.
03/06/2024 23:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Duy Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Viết để nêu những cái hay, cái tốt của dân tộc ta, của bộ đội ta, của cán bộ ta, của bạn bè ta. Đồng thời viết để phê bình những khuyết điểm của chúng ta, của cán bộ, của nhân dân, của bộ đội. Không nên chỉ viết về cái tốt mà giấu cái xấu. Nhưng phê bình phải đúng đắn, nêu cái hay, cái tốt thì có chừng mực, chớ có phóng đại. Có thế nào, nói thế ấy. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh