Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.894.514.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.891.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.894.514.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.891.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
10/11/2022 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/11/2022 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ROADVN
05/11/2022 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/11/2022 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN HƯNG
02/11/2022 11:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2022 16:57
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên xã Ea Kuêh, huyện Cư Mgar đi xã Cư Pơng huyện Krông Búk (đoạn đi qua buôn Ayun và Thôn đoàn Kết, xã Ea Kuêh).
30/09/2022 08:08
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên xã Ea Kuêh, huyện Cư Mgar đi xã Cư Pơng huyện Krông Búk (đoạn đi qua buôn Ayun và Thôn đoàn Kết, xã Ea Kuêh).
30/09/2022 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
10/11/2022 10:45
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/11/2022 10:19
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ROADVN
05/11/2022 10:18
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/11/2022 10:15
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đăng tải KHLCNT Đường giao thông liên xã Ea Kuêh, huyện Cư Mgar đi xã Cư Pơng huyện Krông Búk (đoạn đi qua buôn Ayun và Thôn đoàn Kết, xã Ea Kuêh) với 6 gói thầu.
30/09/2022 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
10/11/2022 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/11/2022 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ROADVN
05/11/2022 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
05/11/2022 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN HƯNG
02/11/2022 11:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2022 16:57
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên xã Ea Kuêh, huyện Cư Mgar đi xã Cư Pơng huyện Krông Búk (đoạn đi qua buôn Ayun và Thôn đoàn Kết, xã Ea Kuêh).
30/09/2022 08:08
Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông liên xã Ea Kuêh, huyện Cư Mgar đi xã Cư Pơng huyện Krông Búk (đoạn đi qua buôn Ayun và Thôn đoàn Kết, xã Ea Kuêh).
30/09/2022 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Kuêh là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hóa ra, đứng nhìn một người ra đi, rời xa mình đầu không ngoảnh lại, chính là cảm giác này đây, rõ ràng là chỉ cách nhau chưa đến vài thước, nhưng đưa tay ra lại không thể chạm đến, không cách gì chạm vào được nữa… "
Tình Không Lam Hề
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh