Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.538.589.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.533.623.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.538.589.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.533.623.930 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải TBMT THI CÔNG XÂY DỰNG của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 15:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu trung tâm xã Ea Phê huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với 6 gói thầu.
23/06/2025 14:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 09:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn từ QL26 (nhà ông Đặng Viết Tuấn) đi nhà ông Trần Văn Tám đi nhà ông Phan Chiến và đi xã Ea Kuăng (ông Hán), xã Ea Phê của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với 5 gói thầu.
21/05/2025 10:05
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG TÂN BAN MÊ
24/12/2024 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHÔNG GIAN ĐẸP AN KIM
23/12/2024 09:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng Buôn Phê, Buôn Ea Su, Buôn Puăn A, Buôn Puăn B, xã Ea Phê, huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với 5 gói thầu.
06/12/2024 12:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
03/12/2024 14:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG AD RYO
03/12/2024 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê công bố KQMT gói thầu THI CÔNG XÂY DỰNG với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 16:03
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đăng tải TBMT THI CÔNG XÂY DỰNG theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 15:58
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu trung tâm xã Ea Phê huyện Krông Pắc với 6 gói thầu.
23/06/2025 14:07
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 07:44
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 09:14
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn từ QL26 (nhà ông Đặng Viết Tuấn) đi nhà ông Trần Văn Tám đi nhà ông Phan Chiến và đi xã Ea Kuăng (ông Hán), xã Ea Phê với 5 gói thầu.
21/05/2025 10:05
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng Buôn Phê, Buôn Ea Su, Buôn Puăn A, Buôn Puăn B, xã Ea Phê, huyện Krông Pắc. với 5 gói thầu.
06/12/2024 12:07
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
03/12/2024 14:39
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG AD RYO
03/12/2024 14:34
Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải TBMT THI CÔNG XÂY DỰNG của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 15:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu trung tâm xã Ea Phê huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với 6 gói thầu.
23/06/2025 14:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 09:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông nông thôn từ QL26 (nhà ông Đặng Viết Tuấn) đi nhà ông Trần Văn Tám đi nhà ông Phan Chiến và đi xã Ea Kuăng (ông Hán), xã Ea Phê của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với 5 gói thầu.
21/05/2025 10:05
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG TÂN BAN MÊ
24/12/2024 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHÔNG GIAN ĐẸP AN KIM
23/12/2024 09:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng Buôn Phê, Buôn Ea Su, Buôn Puăn A, Buôn Puăn B, xã Ea Phê, huyện Krông Pắc. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê với 5 gói thầu.
06/12/2024 12:07
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
03/12/2024 14:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG AD RYO
03/12/2024 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân Xã Ea Phê là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thận trọng là đứa con trưởng của sự khôn ngoan. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh