Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 41 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.766.640.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.753.685.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.766.640.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.753.685.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH KHANG
24/05/2025 11:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH 82
24/05/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Long Trường Phát
24/05/2025 11:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Nâng câp,sửa chữa đường giao thông đoạn Buôn M’nút đến cầu Buôn Chăm, xã EaSol; Hạng mục: Nền, móng mặt đường và HTTN của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 3 gói thầu.
14/05/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông thôn 1 đi trung tâm xã Ea Sol của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 3 gói thầu.
15/04/2025 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Sol, huyện Ea H’leo, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 1 gói thầu.
12/03/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN QABICO
23/12/2024 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ ĐẮK LẮK
14/12/2024 16:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 18:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nội buôn Krái, xã Ea Sol của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 5 gói thầu.
10/12/2024 20:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH KHANG
24/05/2025 11:30
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH 82
24/05/2025 11:26
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Long Trường Phát
24/05/2025 11:22
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đăng tải KHLCNT Nâng câp,sửa chữa đường giao thông đoạn Buôn M’nút đến cầu Buôn Chăm, xã EaSol; Hạng mục: Nền, móng mặt đường và HTTN với 3 gói thầu.
14/05/2025 10:18
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông thôn 1 đi trung tâm xã Ea Sol với 3 gói thầu.
15/04/2025 17:11
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Sol, huyện Ea H’leo, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
12/03/2025 17:25
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nội buôn Krái, xã Ea Sol với 5 gói thầu.
10/12/2024 20:25
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nội buôn Krái, xã Ea Sol với 5 gói thầu.
10/12/2024 11:38
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nội buôn Chăm, xã Ea Sol với 5 gói thầu.
02/12/2024 17:01
Ủy ban nhân dân xã Ea Sol công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN THÀNH PHÁT
18/11/2024 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH KHANG
24/05/2025 11:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH 82
24/05/2025 11:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Long Trường Phát
24/05/2025 11:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Nâng câp,sửa chữa đường giao thông đoạn Buôn M’nút đến cầu Buôn Chăm, xã EaSol; Hạng mục: Nền, móng mặt đường và HTTN của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 3 gói thầu.
14/05/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông thôn 1 đi trung tâm xã Ea Sol của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 3 gói thầu.
15/04/2025 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Sol, huyện Ea H’leo, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 1 gói thầu.
12/03/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN QABICO
23/12/2024 17:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ ĐẮK LẮK
14/12/2024 16:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 18:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ea Sol đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nội buôn Krái, xã Ea Sol của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol với 5 gói thầu.
10/12/2024 20:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol là chủ đầu tư của 41 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ea Sol là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những cánh cửa của con tim mà trí thông minh không mở được. "
Marcel Jouhandeau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh