Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.326.234.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.324.695.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.326.234.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.324.695.898 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB
05/04/2025 16:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông thôn 5a đi thôn 9, xã Ea Hiao của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với 3 gói thầu.
05/04/2025 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông thôn 5 đi thôn 9 từ nhà ông Minh đến nhà ông Tuân.
02/04/2025 17:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật và thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂM THÁI BÌNH
19/03/2025 11:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông tohon 5a đi thôn 9, xã Ea Hiao của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với 2 gói thầu.
19/03/2025 10:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ea Hiao, huyện Ea H’leo, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với 1 gói thầu.
11/03/2025 08:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Hiao, huyện Ea H'Leo, tỉnh Đắk Lắk.
11/03/2025 08:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Hiao, huyện Ea H'Leo, tỉnh Đắk Lắk.
11/03/2025 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI NAM EA H'LEO
07/11/2024 16:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2024 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB
05/04/2025 16:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông thôn 5a đi thôn 9, xã Ea Hiao với 3 gói thầu.
05/04/2025 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật và thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂM THÁI BÌNH
19/03/2025 11:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông tohon 5a đi thôn 9, xã Ea Hiao với 2 gói thầu.
19/03/2025 10:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải KHLCNT KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ea Hiao, huyện Ea H’leo, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
11/03/2025 08:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải KHLCNT Sửa chữa trục đường chính thôn 5A ĐI Thôn 5B, xã Ea Hiao; Hạng mục: Móng, mặt đường và hệ thống thoát nước với 1 gói thầu.
23/10/2024 15:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ khoa học đề nghị xã Ea Hiao là xã An toàn khu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
24/07/2024 08:27
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải KHLCNT Lập hồ khoa học đề nghị xã Ea Hiao là xã An toàn khu với 1 gói thầu.
23/07/2024 15:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định KQ LCNT thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DỊCH VỤ GIA HƯNG THỊNH
12/07/2024 14:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Dịch vụ Thiên Hà
12/07/2024 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN TÚ QB
05/04/2025 16:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông thôn 5a đi thôn 9, xã Ea Hiao của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với 3 gói thầu.
05/04/2025 16:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường giao thông thôn 5 đi thôn 9 từ nhà ông Minh đến nhà ông Tuân.
02/04/2025 17:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật và thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂM THÁI BÌNH
19/03/2025 11:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông tohon 5a đi thôn 9, xã Ea Hiao của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với 2 gói thầu.
19/03/2025 10:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ea Hiao, huyện Ea H’leo, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với 1 gói thầu.
11/03/2025 08:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Hiao, huyện Ea H'Leo, tỉnh Đắk Lắk.
11/03/2025 08:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của xã Ea Hiao, huyện Ea H'Leo, tỉnh Đắk Lắk.
11/03/2025 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI NAM EA H'LEO
07/11/2024 16:05
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2024 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ EAHIAO là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người không có nhiệt tình dâng hiến bản thân, mãi mãi sẽ không làm được việc gì vĩ đại. "
Goethe (Đức)
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh