Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,83%, Xây lắp 55,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.246.438.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.154.850.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,83%, Xây lắp 55,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.246.438.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.154.850.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
10/04/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải KHLCNT Mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin với 1 gói thầu.
31/03/2025 14:59
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải Dự án đầu tư phát triển phê duyệt dự toán mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025.
31/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Ea R'bin, huyện Lắk, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
14/03/2025 15:39
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Ea R'bin, huyện Lắk, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:57
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
12/03/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG NAM THẮNG
13/12/2024 13:17
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG NAM THẮNG
13/12/2024 13:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG ANH TUẤN
13/12/2024 13:14
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG ANH TUẤN
13/12/2024 13:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin công bố kết quả gói thầu Mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/04/2025 14:15
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải KHLCNT Mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025 với 1 gói thầu.
31/03/2025 14:59
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Ea R'bin, huyện Lắk, tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu:
14/03/2025 15:39
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Ea R'bin, huyện Lắk, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:57
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
27/11/2024 18:36
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
27/11/2024 18:34
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưỡng đường giao thông nội đồng buôn Ea Ring, xã Ea R’bin (Từ nhà ông Huân đến suối Ea Priêng) với 3 gói thầu.
27/11/2024 18:33
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
27/11/2024 18:28
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH
27/11/2024 18:27
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưỡng đường giao thông buôn Plao Siêng, xã Ea R’bin (đoạn từ đường liên xã đến ruộng Ma Ngơn, đường Tiến Xương) với 3 gói thầu.
27/11/2024 18:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
10/04/2025 14:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải KHLCNT Mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025 của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin với 1 gói thầu.
31/03/2025 14:59
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải Dự án đầu tư phát triển phê duyệt dự toán mua giống gà con và thức ăn ban đầu cho gà để triển khai thực hiện mô hình nuôi Gà theo tinh thần Nghị quyết 05-NQ/HU, ngày 05/3/2021 của Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XV về lãnh đạo thực hiện chuyển đổi cơ cấu cây trồng, vật nuôi năm 2025 trên địa bàn xã Ea Rbin từ nguồn vốn sự nghiệp kinh tế năm 2025.
31/03/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Ea R'bin, huyện Lắk, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
14/03/2025 15:39
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Ea R'bin, huyện Lắk, tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:57
Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
12/03/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG NAM THẮNG
13/12/2024 13:17
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG NAM THẮNG
13/12/2024 13:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG ANH TUẤN
13/12/2024 13:14
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG ANH TUẤN
13/12/2024 13:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 44 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Earbin là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai muốn chết cả, kể cả những người muốn lên thiên đường cũng không muốn chết để có thể tới được đó. Cái chết là điểm đến cuối cùng mà chúng ta gặp phải, không ai có thể thoát khỏi nó. Tuy nhiên, cái chết là điều phải đến, nó là phát minh tuyệt vời nhất sau sự sống. Cái chết hoàn thành những điều mà sự sống còn bỏ dở, nó dọn dẹp những thứ cũ để mở đường cho nhiều thứ mới hơn. Những thứ mới hơn này chính là các bạn, tất nhiên trong tương lai chúng ta sẽ đều già đi và dần bị loại bỏ. Xin lỗi nếu như điều này quá bất ngờ, nhưng nó là sự thật "
Steve Jobs
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh