Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.981.789.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.973.146.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.981.789.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.973.146.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MÓNG SÒ
24/10/2025 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÙ YÊN
24/10/2025 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Duy tu bảo dưỡng đường GTNT từ bản Giàng đến thuỷ điện Suối Sập 3, xã Gia Phù của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với 3 gói thầu.
24/10/2025 10:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
10/12/2024 08:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG DŨNG 86
07/11/2024 22:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MƯỜNG MUỔI
07/11/2024 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với 2 gói thầu.
07/11/2024 21:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với 2 gói thầu.
06/11/2024 22:50
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng.
06/11/2024 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
10/12/2024 08:15
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
19/11/2024 08:04
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 16:32
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG DŨNG 86
07/11/2024 22:04
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MƯỜNG MUỔI
07/11/2024 22:02
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng với 2 gói thầu.
07/11/2024 21:54
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng với 2 gói thầu.
06/11/2024 22:50
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Nậm Trà
26/08/2024 20:53
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đăng tải KHLCNT Đường thôn Nậm Trà (đoạn từ km 1+00 đến km 4+00) xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng với 2 gói thầu.
29/07/2024 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MÓNG SÒ
24/10/2025 10:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÙ YÊN
24/10/2025 10:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Duy tu bảo dưỡng đường GTNT từ bản Giàng đến thuỷ điện Suối Sập 3, xã Gia Phù của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với 3 gói thầu.
24/10/2025 10:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
10/12/2024 08:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 16:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG DŨNG 86
07/11/2024 22:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MƯỜNG MUỔI
07/11/2024 22:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với 2 gói thầu.
07/11/2024 21:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú với 2 gói thầu.
06/11/2024 22:50
Ủy ban nhân dân xã Gia Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà làm việc (khối Đảng, đoàn thể) và trạm y tế xã Gia Phú, huyện Bảo Thắng.
06/11/2024 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Gia Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể gửi các khoản dương vào mục tiết kiệm của chính mình mỗi ngày bằng cách đọc và lắng nghe những nội dung tích cực, có thể thay đổi cuộc đời, và bằng cách tiếp xúc với những người biết động viên và xây dựng niềm hy vọng. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh