Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.430.453.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.217.824.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.430.453.325 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.217.824.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI THANH HOÁ.
29/10/2023 19:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2023 22:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống rãnh thoát nước từ dốc Đông Lĩnh xuống kênh Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với 6 gói thầu.
06/10/2023 14:26
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống rãnh thoát nước từ dốc Đông Lĩnh xuống kênh Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung.
06/10/2023 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MẠNH PHÚ
08/08/2023 17:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MẠNH PHÚ
08/07/2023 11:48
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2023 10:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung. Hạng mục: Nhà hiệu bộ, nhà bếp và các công trình phụ trợ. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với 6 gói thầu.
20/06/2023 09:56
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non xã Hà Đông, huyện Hà Trung. Hạng mục: Nhà hiệu bộ, nhà bếp và các công trình phụ trợ..
20/06/2023 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2022 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống rãnh thoát nước từ dốc Đông Lĩnh xuống kênh Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung với 6 gói thầu.
06/10/2023 14:26
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MẠNH PHÚ
08/08/2023 17:54
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MẠNH PHÚ
08/07/2023 11:48
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2023 10:47
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2023 10:56
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải KHLCNT Trường mầm non Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung. Hạng mục: Nhà hiệu bộ, nhà bếp và các công trình phụ trợ. với 6 gói thầu.
20/06/2023 09:56
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2022 16:29
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2022 16:41
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng thương mại Mạnh Phú
25/11/2020 09:51
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2020 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI THANH HOÁ.
29/10/2023 19:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2023 22:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo hệ thống rãnh thoát nước từ dốc Đông Lĩnh xuống kênh Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với 6 gói thầu.
06/10/2023 14:26
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo hệ thống rãnh thoát nước từ dốc Đông Lĩnh xuống kênh Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung.
06/10/2023 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MẠNH PHÚ
08/08/2023 17:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MẠNH PHÚ
08/07/2023 11:48
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/06/2023 10:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non Hà Đông, xã Hà Đông, huyện Hà Trung. Hạng mục: Nhà hiệu bộ, nhà bếp và các công trình phụ trợ. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với 6 gói thầu.
20/06/2023 09:56
Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non xã Hà Đông, huyện Hà Trung. Hạng mục: Nhà hiệu bộ, nhà bếp và các công trình phụ trợ..
20/06/2023 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2022 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hà Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì khiến con người tiến gần thần linh hơn việc trao sức khỏe cho con người. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026