Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.671.756.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.610.652.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.671.756.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.610.652.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP DUY HIỂN
16/06/2025 12:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng hệ thống chiếu sáng dọc bờ kè bãi tắm thôn Tân Định, xã Hải Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 3 gói thầu.
16/06/2025 12:26
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng dọc bờ kè bãi tắm thôn Tân Định, xã Hải Ninh.
16/06/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA PHÁT
04/06/2025 10:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và KHLC nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và KHLC nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:42
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm).
04/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 1 gói thầu.
27/05/2025 14:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 1 gói thầu.
27/05/2025 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 1 gói thầu.
27/05/2025 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP DUY HIỂN
16/06/2025 12:30
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng hệ thống chiếu sáng dọc bờ kè bãi tắm thôn Tân Định, xã Hải Ninh với 3 gói thầu.
16/06/2025 12:26
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh công bố kết quả gói thầu gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA PHÁT
04/06/2025 10:49
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải KHLCNT phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và KHLC nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm). với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:45
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải KHLCNT phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và KHLC nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm). với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:42
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 14:01
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 13:56
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 13:56
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải KHLCNT Điều tra trữ lượng rừng trên diện tích thực hiện Phương án giao đất, giao rừng sản xuất cho hộ gia đình, cá nhân tại xã Hải Ninh, huyện Quảng Ninh với 1 gói thầu.
15/05/2025 09:30
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công trình: “Nâng cấp hệ thống đài truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Hải Ninh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV HẰNG LINH 73
29/04/2025 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP DUY HIỂN
16/06/2025 12:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng hệ thống chiếu sáng dọc bờ kè bãi tắm thôn Tân Định, xã Hải Ninh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 3 gói thầu.
16/06/2025 12:26
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng dọc bờ kè bãi tắm thôn Tân Định, xã Hải Ninh.
16/06/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA PHÁT
04/06/2025 10:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và KHLC nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và KHLC nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm). của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 3 gói thầu.
04/06/2025 10:42
Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Hải Ninh (Điểm trường trung tâm).
04/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 1 gói thầu.
27/05/2025 14:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 1 gói thầu.
27/05/2025 13:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ có thời hạn giai đoạn 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh với 1 gói thầu.
27/05/2025 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hải Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thường tìm thấy sự so sánh là con đường cao tốc dẫn tới nỗi bất hạnh. Không ai từng so sánh mình với người khác và thấy mình bằng được. Chín trên mười lần, ta so sánh bản thân mình với những người tốt hơn ta ở điểm nào đó, và kết quả là cảm thấy càng thấp kém hơn. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026