Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.198.284.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.029.351.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.198.284.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.029.351.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
13/04/2022 21:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải TBMT Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/02/2022 16:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc với 4 gói thầu.
18/02/2022 09:15
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu.
18/02/2022 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tầng 2 - 05 phòng học, xây dựng Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
12/03/2020 11:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Móng 2 tầng - 05 phòng học tầng 1 Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
20/05/2019 13:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Bãi xử lý rác thải sinh hoạt xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
19/10/2018 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc công bố kết quả gói thầu Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
13/04/2022 21:19
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc công bố KQMT gói thầu Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu với 2 nhà thầu tham gia.
05/03/2022 08:35
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải TBMT Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/02/2022 16:37
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu với 4 gói thầu.
18/02/2022 09:15
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc công bố kết quả gói thầu Tầng 2 - 05 phòng học, xây dựng Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
12/03/2020 11:11
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải TBMT Tầng 2 - 05 phòng học, xây dựng Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/02/2020 21:54
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải TBMT Tầng 2 - 05 phòng học, xây dựng Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/02/2020 11:27
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải KHLCNT Tầng 2 - 05 phòng học, xây dựng Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu với 3 gói thầu.
30/01/2020 15:21
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc công bố kết quả gói thầu Xây dựng Móng 2 tầng - 05 phòng học tầng 1 Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
20/05/2019 13:37
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải TBMT Xây dựng Móng 2 tầng - 05 phòng học tầng 1 Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2019 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
13/04/2022 21:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải TBMT Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/02/2022 16:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc với 4 gói thầu.
18/02/2022 09:15
Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà 02 tầng, phòng học bộ môn và các chức năng Trường Tiểu học xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu.
18/02/2022 07:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tầng 2 - 05 phòng học, xây dựng Nhà bếp và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp nhỏ và siêu nhỏ) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
12/03/2020 11:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Móng 2 tầng - 05 phòng học tầng 1 Trường Mầm non xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu. của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
20/05/2019 13:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Bãi xử lý rác thải sinh hoạt xã Hải Phúc, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG YÊN PHÚC
19/10/2018 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người xin lỗi đầu tiên là người dũng cảm nhất. Người tha thứ đầu tiên là người kiên cường nhất. Người từ bỏ đầu tiên là người hạnh phúc nhất. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh