Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.218.842.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.362.355.682 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.218.842.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.362.355.682 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
27/06/2025 13:29
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐẠI NAM
26/06/2025 14:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
26/06/2025 14:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Khu tưởng niệm Tứ tổ khai sáng và các liệt tổ tại khu trung tâm xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với 7 gói thầu.
23/06/2025 19:05
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu tưởng niệm Tứ tổ khai sáng và các liệt tổ tại khu trung tâm xã Hải Trung, huyện Hải Hậu.
23/06/2025 18:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng cầu My Điền xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HẬU
21/06/2025 14:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 15:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với 5 gói thầu.
12/06/2025 15:07
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông).
12/06/2025 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải TBMT Thi công Xây dựng cầu My Điền xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
27/06/2025 13:29
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐẠI NAM
26/06/2025 14:47
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
26/06/2025 14:42
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 10:01
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Khu tưởng niệm Tứ tổ khai sáng và các liệt tổ tại khu trung tâm xã Hải Trung, huyện Hải Hậu với 7 gói thầu.
23/06/2025 19:05
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung công bố kết quả gói thầu Thi công Xây dựng cầu My Điền xã Hải Trung, huyện Hải Hậu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĨNH HƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HẬU
21/06/2025 14:20
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung công bố KQMT gói thầu Thi công Xây dựng cầu My Điền xã Hải Trung, huyện Hải Hậu với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 10:01
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 15:14
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) với 5 gói thầu.
12/06/2025 15:07
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải TBMT Thi công Xây dựng cầu My Điền xã Hải Trung, huyện Hải Hậu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG GIANG
27/06/2025 13:29
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐẠI NAM
26/06/2025 14:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
26/06/2025 14:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Khu tưởng niệm Tứ tổ khai sáng và các liệt tổ tại khu trung tâm xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với 7 gói thầu.
23/06/2025 19:05
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu tưởng niệm Tứ tổ khai sáng và các liệt tổ tại khu trung tâm xã Hải Trung, huyện Hải Hậu.
23/06/2025 18:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng cầu My Điền xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HẬU
21/06/2025 14:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 15:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với 5 gói thầu.
12/06/2025 15:07
Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường trục xã Hải Trung (Đoạn từ cống Trắng đến cầu Đông).
12/06/2025 14:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung đã đăng tải TBMT Thi công Xây dựng cầu My Điền xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hải Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lòng tự tôn đối với linh hồn giống như ôxi đối với cơ thể. Chặn nguồn ôxi của một người, và cơ thể anh ta sẽ chết; tước đoạt lòng tự tôn của một người, và linh hồn anh ta sẽ chết. "
Thomas Szasz
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026