Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.561.980.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.918.762.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.561.980.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.918.762.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ LCF
09/04/2026 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/03/2026 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/03/2026 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ, dự toán mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với 1 gói thầu.
30/03/2026 13:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VẠN THẮNG
10/02/2026 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/01/2026 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
13/01/2026 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
13/01/2026 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với 6 gói thầu.
13/01/2026 16:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NKB PHÚ THỌ
13/01/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ LCF
09/04/2026 16:15
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thẩm định giá thiết bị, thẩm tra bản vẽ thi công, dự toán công trình:Xây dựng mới, sửa chữa các nhà lớp học, phòng học bộ môn và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Quang với 3 gói thầu.
10/12/2025 10:52
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng trường THCS Hiền Quan và các hạng mục phụ trợ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ATZDESIGN
10/06/2025 17:52
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng trường THCS Hiền Quan và các hạng mục phụ trợ với 3 gói thầu.
21/03/2025 13:54
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn khu 11, khu 12, xã Hiền Quan, huyện Tam Nông với 2 gói thầu.
07/09/2023 16:42
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn khu 8, khu 9, khu 11, khu 12 xã Hiền Quan, huyện Tam Nông với 5 gói thầu.
14/06/2023 14:05
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan công bố kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Hiền Quan huyện Tam Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần xây dựng và phát triển tây bắc
12/06/2021 11:19
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan công bố KQMT gói thầu Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Hiền Quan huyện Tam Nông với 1 nhà thầu tham gia.
31/05/2021 18:05
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Hiền Quan huyện Tam Nông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/05/2021 17:13
Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Hiền Quan huyện Tam Nông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/05/2021 17:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ LCF
09/04/2026 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/03/2026 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/03/2026 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ, dự toán mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua xe ô tô phục vụ hoạt động của Đảng ủy xã Hiền Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với 1 gói thầu.
30/03/2026 13:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VẠN THẮNG
10/02/2026 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/01/2026 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
13/01/2026 17:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
13/01/2026 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Điểm dân cư nông thôn tại khu Ba Nương, xã Thanh Uyên, huyện Tam Nông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan với 6 gói thầu.
13/01/2026 16:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NKB PHÚ THỌ
13/01/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hiền Quan là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả những gì bạn mơ là giả tưởng, và tất cả những gì bạn tựu thành là khoa học, tất cả lịch sử loài người chẳng là gì hơn ngoài khoa học giả tưởng. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh