Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.810.837.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.403.354.134 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.810.837.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.403.354.134 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
27/12/2024 15:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với 5 gói thầu.
29/11/2024 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa các tuyến đường đanl trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HÒA LỢI
29/11/2024 09:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân.
27/11/2024 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa nhà Hỏa táng trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG MINH
21/11/2024 17:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn, ghế trang bị Nhà văn hóa xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT TUẤN KIỆT
22/10/2024 14:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa các tuyến đường đanl trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 16:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa nhà Hỏa táng trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa các tuyến đường đanl trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với 5 gói thầu.
14/10/2024 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn, ghế trang bị Nhà văn hóa xã Hòa Ân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT TUẤN KIỆT
22/10/2024 14:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa các tuyến đường đanl trên địa bàn xã Hòa Ân với 5 gói thầu.
14/10/2024 14:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà Hỏa táng trên địa bàn xã Hòa Ân với 5 gói thầu.
14/10/2024 14:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn, ghế trang bị Nhà văn hóa xã Hòa Ân với 9 nhà thầu tham gia.
12/09/2024 14:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bàn, ghế trang bị Nhà văn hóa xã Hòa Ân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/09/2024 16:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bàn, ghế trang bị Nhà văn hóa xã Hòa Ân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 10:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán Mua sắm bàn, ghế trang bị Nhà văn hóa xã Hòa Ân với 4 gói thầu.
27/08/2024 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
27/12/2024 15:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với 5 gói thầu.
29/11/2024 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa các tuyến đường đanl trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HÒA LỢI
29/11/2024 09:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường đal Minh Đức cung điểm đầu giáp Hương Lộ 29 điểm cuối giáp đường đal Chùa Cành Đa, xã Hòa Ân.
27/11/2024 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa nhà Hỏa táng trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG MINH
21/11/2024 17:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn, ghế trang bị Nhà văn hóa xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT TUẤN KIỆT
22/10/2024 14:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa các tuyến đường đanl trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 16:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa nhà Hỏa táng trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Sửa chữa các tuyến đường đanl trên địa bàn xã Hòa Ân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN với 5 gói thầu.
14/10/2024 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HÒA ÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta không thể chứng minh Chúa trời không tồn tại. Nhưng khoa học khiến Chúa trở nên không cần thiết. Quy luật vật lý có thể giải thích vũ trụ mà không cần đấng sáng tạo. "
Stephen Hawking
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026