Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.899.319.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.739.864.378 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.899.319.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.739.864.378 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG THỨC
12/12/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 17:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 09:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư MPACE Việt Nam
22/10/2024 11:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA VŨ
22/10/2024 11:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án chăn nuôi Trâu tại xã Hòa Bình thuộc Tiểu dự án 1 – Dự án 3 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với 3 gói thầu.
22/10/2024 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giống Lợn thịt lai thương phẩm trọng lượng trung bình 15-20kg, tuổi từ 2 đến 2,5 tháng tuổi, con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
14/11/2023 11:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giống Lợn Nái Móng Cái trọng lượng trung bình 16-22kg con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, lở mồm long móng, tai xanh, phó thương hàn) phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
14/11/2023 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Giống Lợn thịt lai thương phẩm trọng lượng trung bình 15-20kg, tuổi từ 2 đến 2,5 tháng tuổi, con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Giống Lợn Nái Móng Cái trọng lượng trung bình 16-22kg con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, lở mồm long móng, tai xanh, phó thương hàn) phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BẮC GIANG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG THỨC
12/12/2024 10:29
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. với 4 nhà thầu tham gia.
04/11/2024 11:06
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 17:52
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 09:31
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư MPACE Việt Nam
22/10/2024 11:09
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA VŨ
22/10/2024 11:07
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án chăn nuôi Trâu tại xã Hòa Bình thuộc Tiểu dự án 1 – Dự án 3 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 với 3 gói thầu.
22/10/2024 10:56
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giống Lợn thịt lai thương phẩm trọng lượng trung bình 15-20kg, tuổi từ 2 đến 2,5 tháng tuổi, con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
14/11/2023 11:24
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giống Lợn Nái Móng Cái trọng lượng trung bình 16-22kg con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, lở mồm long móng, tai xanh, phó thương hàn) phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
14/11/2023 11:19
Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Giống Lợn thịt lai thương phẩm trọng lượng trung bình 15-20kg, tuổi từ 2 đến 2,5 tháng tuổi, con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG THỨC
12/12/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 17:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua con giống Trâu sinh sản tuổi từ 18-30 tháng trở lên (trọng lượng từ 190-210kg/con); thức ăn, thuốc thú y, đá liếm. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 09:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư MPACE Việt Nam
22/10/2024 11:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA VŨ
22/10/2024 11:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án chăn nuôi Trâu tại xã Hòa Bình thuộc Tiểu dự án 1 – Dự án 3 Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với 3 gói thầu.
22/10/2024 10:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giống Lợn thịt lai thương phẩm trọng lượng trung bình 15-20kg, tuổi từ 2 đến 2,5 tháng tuổi, con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
14/11/2023 11:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giống Lợn Nái Móng Cái trọng lượng trung bình 16-22kg con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, lở mồm long móng, tai xanh, phó thương hàn) phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
14/11/2023 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Giống Lợn thịt lai thương phẩm trọng lượng trung bình 15-20kg, tuổi từ 2 đến 2,5 tháng tuổi, con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, LMLM, tai xanh, phó thương hàn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Giống Lợn Nái Móng Cái trọng lượng trung bình 16-22kg con giống được tiên phòng đủ loại vacxin 5 (Tả cổ điển, tụ huyết trùng, lở mồm long móng, tai xanh, phó thương hàn) phòng bệnh theo quy định của cơ quan thú y của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
03/11/2023 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời là biển cả làm đắm đuối lòng người, “Chí” của ta là cái để hộ thân ta, làm cho sóng gió không thể xiêu gạt, vùi dập ta được. "
Thúc Vô Công
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh