Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.892.989.552 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.892.979.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.892.989.552 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.892.979.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Bản Vọt, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Bản Vọt
24/04/2025 16:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Đổ bê tông kênh mương Khuổi Pàu và công trình phụ trợ, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Bản Vọt, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường nội thôn Khuổi Nhàng, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Khuổi Nhàng
17/04/2025 11:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Nà Tôm, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Nà Chang
17/04/2025 10:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng Duy tu bảo
dưỡng công trình
đường thôn Khuổi
Nhàng và công
trình phụ trợ xã
Hòa Mục, huyện
Chợ Mới, tỉnh
Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Khuổi Nhàng
14/04/2025 18:19
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu bảo dưỡng công trình đường thôn Khuổi Nhàng và công trình phụ trợ xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
14/04/2025 18:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy tu bảo dưỡng công trình đường thôn Khuổi Nhàng và công trình phụ trợ xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
14/04/2025 18:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Nà Tôm, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường nội thôn Khuổi Nhàng, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Bản Vọt, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Bản Vọt
24/04/2025 16:46
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đăng tải KHLCNT Đổ bê tông kênh mương Khuổi Pàu và công trình phụ trợ, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:27
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Bản Vọt, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:24
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường nội thôn Khuổi Nhàng, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Khuổi Nhàng
17/04/2025 11:06
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Nà Tôm, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Nà Chang
17/04/2025 10:58
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục công bố kết quả gói thầu Thi công xây
dựng Duy tu bảo
dưỡng công trình
đường thôn Khuổi
Nhàng và công
trình phụ trợ xã
Hòa Mục, huyện
Chợ Mới, tỉnh
Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Khuổi Nhàng
14/04/2025 18:19
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy tu bảo dưỡng công trình đường thôn Khuổi Nhàng và công trình phụ trợ xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
14/04/2025 18:14
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Nà Tôm, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:13
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường nội thôn Khuổi Nhàng, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:07
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Tân Khang – Mỏ Khang, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Mỏ Khang
09/04/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Bản Vọt, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Bản Vọt
24/04/2025 16:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Đổ bê tông kênh mương Khuổi Pàu và công trình phụ trợ, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Bản Vọt, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường nội thôn Khuổi Nhàng, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Khuổi Nhàng
17/04/2025 11:06
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Nà Tôm, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Nà Chang
17/04/2025 10:58
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng Duy tu bảo
dưỡng công trình
đường thôn Khuổi
Nhàng và công
trình phụ trợ xã
Hòa Mục, huyện
Chợ Mới, tỉnh
Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục .
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ đội thi công thôn Khuổi Nhàng
14/04/2025 18:19
Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu bảo dưỡng công trình đường thôn Khuổi Nhàng và công trình phụ trợ xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn.
14/04/2025 18:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy tu bảo dưỡng công trình đường thôn Khuổi Nhàng và công trình phụ trợ xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
14/04/2025 18:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường trục thôn Nà Tôm, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:13
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đổ bê tông đường nội thôn Khuổi Nhàng, xã Hòa Mục, huyện Chợ Mới, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Hoà Mục là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng để việc kiếm sống ngăn cản bạn có được cuộc sống. "
John Wooden
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh