Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.089.708.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.860.072.967 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.089.708.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.860.072.967 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuê chuyên gia thẩm định hồ sơ đề nghị công nhận xã an toàn khu các cấp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
26/03/2025 10:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê tư vấn lập hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã an toàn khu xã Hòa Tân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
26/03/2025 10:07
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã An toàn khu xã Hòa Tân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với 2 gói thầu.
26/03/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đan ấp Sóc Ruộng, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LƯƠNG HÒA
08/11/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đan ấp Sóc Ruộng, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường đan ấp Sóc Ruộng, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với 5 gói thầu.
18/09/2024 17:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bàn, ghế trang bị Hội trường Đảng ủy - UBND xã Hòa Tân. của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT TUẤN KIỆT
09/08/2024 08:49
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường đan từ Hương lộ 50 ấp Chông Nô 2 đến giáp xã Châu Điền (giai đoạn 2).
17/07/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm bàn, ghế trang bị Hội trường Đảng ủy - UBND xã Hòa Tân. của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán Mua sắm bàn, ghế trang bị Hội trường Đảng ủy- UBND xã Hòa Tân. của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với 4 gói thầu.
15/07/2024 06:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuê chuyên gia thẩm định hồ sơ đề nghị công nhận xã an toàn khu các cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
26/03/2025 10:08
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê tư vấn lập hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã an toàn khu xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
26/03/2025 10:07
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã An toàn khu xã Hòa Tân với 2 gói thầu.
26/03/2025 10:03
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường đan ấp Sóc Ruộng, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè với 5 gói thầu.
18/09/2024 17:08
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán Mua sắm bàn, ghế trang bị Hội trường Đảng ủy- UBND xã Hòa Tân. với 4 gói thầu.
15/07/2024 06:46
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trụ sở 08 ấp xã Hòa Tân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/10/2018 16:12
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị cho Trụ sở 08 ấp, xã Hòa Tân với 1 gói thầu.
04/10/2018 08:49
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Đê bao chống lũ ấp An Bình - ấp Hội An, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/04/2015 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuê chuyên gia thẩm định hồ sơ đề nghị công nhận xã an toàn khu các cấp của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
26/03/2025 10:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê tư vấn lập hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã an toàn khu xã Hòa Tân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
26/03/2025 10:07
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ khoa học đề nghị công nhận xã An toàn khu xã Hòa Tân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với 2 gói thầu.
26/03/2025 10:03
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đan ấp Sóc Ruộng, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LƯƠNG HÒA
08/11/2024 15:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa đường đan ấp Sóc Ruộng, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 15:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa đường đan ấp Sóc Ruộng, xã Hòa Tân, huyện Cầu Kè của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với 5 gói thầu.
18/09/2024 17:08
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bàn, ghế trang bị Hội trường Đảng ủy - UBND xã Hòa Tân. của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT TUẤN KIỆT
09/08/2024 08:49
Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường đan từ Hương lộ 50 ấp Chông Nô 2 đến giáp xã Châu Điền (giai đoạn 2).
17/07/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm bàn, ghế trang bị Hội trường Đảng ủy - UBND xã Hòa Tân. của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán Mua sắm bàn, ghế trang bị Hội trường Đảng ủy- UBND xã Hòa Tân. của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân với 4 gói thầu.
15/07/2024 06:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Hòa Tân là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vì không nhìn thấy chính mình nên người ta làm mọi điều sai lầm. Họ không nhìn vào chính tâm mình. Khi sắp làm điều gì sai quấy, họ nhìn trước, ngó sau xem thử có ai nhìn thấy không: Mẹ mình thấy không? Chồng mình thấy không? Vợ mình thấy không? Con mình thấy không? Nếu không ai thấy, họ vội làm ngay. Đó là họ tự nhục mạ chính mình. Có một điều họ quên mất là chính họ cũng đang nhìn thấy họ đấy! "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026