Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.983.368.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.903.988.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.983.368.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.903.988.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT
14/06/2025 15:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
04/06/2025 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT dự án: Nâng cấp mặt đường lộ GTNT ấp Xóm Chùa, Bùng Binh 2, xã Hoà Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với 4 gói thầu.
04/06/2025 10:20
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự án: Nâng cấp mặt đường lộ GTNT ấp Xóm Chùa, Bùng Binh 2, xã Hoà Tân.
04/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống thực hiện dự án cải tạo vườn tạp gắn với phát triển chăn nuôi trên địa bàn xã Hòa Tân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒNG NGÂN
19/05/2025 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giống thực hiện dự án cải tạo vườn tạp gắn với phát triển chăn nuôi trên địa bàn xã Hòa Tân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH KHÔI
12/05/2025 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 08:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà bia ghi danh liệt sĩ xã Hòa Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với 5 gói thầu.
20/03/2025 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT
14/06/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 15:26
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 15:23
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
04/06/2025 10:23
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đăng tải KHLCNT dự án: Nâng cấp mặt đường lộ GTNT ấp Xóm Chùa, Bùng Binh 2, xã Hoà Tân với 4 gói thầu.
04/06/2025 10:20
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống thực hiện dự án cải tạo vườn tạp gắn với phát triển chăn nuôi trên địa bàn xã Hòa Tân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒNG NGÂN
19/05/2025 16:10
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đăng tải KHLCNT Cung cấp giống thực hiện dự án cải tạo vườn tạp gắn với phát triển chăn nuôi trên địa bàn xã Hòa Tân năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:50
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH KHÔI
12/05/2025 15:38
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
01/04/2025 11:05
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT
14/06/2025 15:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
04/06/2025 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT dự án: Nâng cấp mặt đường lộ GTNT ấp Xóm Chùa, Bùng Binh 2, xã Hoà Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với 4 gói thầu.
04/06/2025 10:20
Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự án: Nâng cấp mặt đường lộ GTNT ấp Xóm Chùa, Bùng Binh 2, xã Hoà Tân.
04/06/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống thực hiện dự án cải tạo vườn tạp gắn với phát triển chăn nuôi trên địa bàn xã Hòa Tân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒNG NGÂN
19/05/2025 16:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp giống thực hiện dự án cải tạo vườn tạp gắn với phát triển chăn nuôi trên địa bàn xã Hòa Tân năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH KHÔI
12/05/2025 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 08:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà bia ghi danh liệt sĩ xã Hòa Tân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân với 5 gói thầu.
20/03/2025 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hòa Tân là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đánh giá một người qua những câu hỏi của anh ta chứ không phải là những câu trả lời. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh