Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.566.204.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.463.952.364 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.566.204.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.463.952.364 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
09/06/2025 19:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
09/06/2025 19:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
02/06/2025 11:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CẦU ĐƯỜNG XÂY DỰNG PHÚ MỸ TRUNG
20/05/2025 16:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp mới đường BTXM, lắp đặt bồn nước và xây dựng hàng rào phía trước thuộc nghĩa trang nhân dân xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
20/05/2025 16:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại UBND xã Hưng Hòa năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TKT
08/05/2025 10:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại UBND xã Hưng Hòa năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CẦU ĐƯỜNG XÂY DỰNG PHÚ MỸ TRUNG
05/05/2025 09:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/04/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
09/06/2025 19:36
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Hưng Hòa với 1 gói thầu.
09/06/2025 19:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Hưng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
02/06/2025 11:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Hưng Hòa với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CẦU ĐƯỜNG XÂY DỰNG PHÚ MỸ TRUNG
20/05/2025 16:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đăng tải KHLCNT Nâng cấp mới đường BTXM, lắp đặt bồn nước và xây dựng hàng rào phía trước thuộc nghĩa trang nhân dân xã Hưng Hòa với 1 gói thầu.
20/05/2025 16:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại UBND xã Hưng Hòa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TKT
08/05/2025 10:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại UBND xã Hưng Hòa năm 2025 với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đăng tải KHLCNT Sửa chữa dặm vá các tuyến đường Hưng Hòa 11, 16, 29, 78, 54, 59, 92, 94, 97, 98, 100, 101, đường lô cao su - Ông Chước xã Hưng Hòa, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương với 4 gói thầu.
15/04/2025 16:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đăng tải KHLCNT Sửa chữa dặm vá các tuyến đường Hưng Hòa 11, 16, 29, 78, 54, 59, 92, 94, 97, 98, 100, 101, đường lô cao su - Ông Chước xã Hưng Hòa, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương với 4 gói thầu.
15/04/2025 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ HẢI ÂU
09/06/2025 19:36
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Ủy ban nhân dân xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
09/06/2025 19:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
02/06/2025 11:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
30/05/2025 09:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CẦU ĐƯỜNG XÂY DỰNG PHÚ MỸ TRUNG
20/05/2025 16:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp mới đường BTXM, lắp đặt bồn nước và xây dựng hàng rào phía trước thuộc nghĩa trang nhân dân xã Hưng Hòa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
20/05/2025 16:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại UBND xã Hưng Hòa năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TKT
08/05/2025 10:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại UBND xã Hưng Hòa năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CẦU ĐƯỜNG XÂY DỰNG PHÚ MỸ TRUNG
05/05/2025 09:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/04/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG HÒA là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một lời nói dối làm chúng ta vui vẻ thì được hấp thu toàn bộ, một chân lý mà chúng ta cảm thấy có vị đắng thì được nếm từng giọt từng giọt. "
Diderot (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh