Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.428.797.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.389.698.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.428.797.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.389.698.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Quản lý dự án :Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NGỌC PHÚ THỌ
28/03/2025 15:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình:Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN LOAN
28/03/2025 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hà Nga
28/03/2025 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG với 3 gói thầu.
26/03/2025 10:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập.
26/03/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
21/03/2025 09:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO MINH PHÚ THỌ
21/03/2025 09:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình: Cải tạo sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN LOAN
21/03/2025 09:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG với 3 gói thầu.
20/03/2025 16:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường Trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập.
18/03/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Chi phí Quản lý dự án :Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NGỌC PHÚ THỌ
28/03/2025 15:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình:Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN LOAN
28/03/2025 15:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Thi công: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hà Nga
28/03/2025 15:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập với 3 gói thầu.
26/03/2025 10:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
21/03/2025 09:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO MINH PHÚ THỌ
21/03/2025 09:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình: Cải tạo sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN LOAN
21/03/2025 09:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập với 3 gói thầu.
20/03/2025 16:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN HIỀN PHÚ THỌ
26/12/2024 16:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng, cơ khí và nhôm kính Hà Nga
26/12/2024 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Quản lý dự án :Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NGỌC PHÚ THỌ
28/03/2025 15:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình:Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN LOAN
28/03/2025 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hà Nga
28/03/2025 15:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG với 3 gói thầu.
26/03/2025 10:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Hưng Long, huyện Yên Lập.
26/03/2025 10:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dự án công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH ĐỨC
21/03/2025 09:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẢO MINH PHÚ THỌ
21/03/2025 09:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình: Cải tạo sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN LOAN
21/03/2025 09:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG với 3 gói thầu.
20/03/2025 16:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường Trung học cơ sở Hưng Long, huyện Yên Lập.
18/03/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HƯNG LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn nảy sinh ngay trong khoảnh khắc một người này nói với một người khác: “Ủa! Bạn cũng vậy hả? Tôi tưởng chỉ có mình tôi mới như vậy.” "
C.S.Lewis
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh