Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.719.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.446.535.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.719.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.446.535.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD ANH THỊNH
11/09/2024 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
04/09/2024 08:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 68 QUẢNG BÌNH
22/08/2024 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 20:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 20:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
05/08/2024 17:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 14:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN
05/08/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 17:10
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 14:46
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 14:44
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN
05/08/2024 14:42
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN PHÚC GIA PHÁT
05/08/2024 14:40
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
05/08/2024 14:36
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 14:34
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN
05/08/2024 14:29
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng mới nhà văn hóa thôn Khương Hà 1 xã Hưng Trạch với 5 gói thầu.
29/07/2024 21:40
Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng mới nhà văn hóa thôn Cổ Giang 1 xã Hưng Trạch với 5 gói thầu.
29/07/2024 21:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD ANH THỊNH
11/09/2024 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
04/09/2024 08:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 68 QUẢNG BÌNH
22/08/2024 15:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 20:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải TBMT Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2024 20:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + dự phòng phí của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
05/08/2024 17:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 17:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
05/08/2024 14:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN
05/08/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hưng Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phải khám phá và từ bỏ biết bao nhiêu điều trước khi chạm được đến cảm xúc trần trụi. "
Claude Debussy
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026