Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 286.537.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.537.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 286.537.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.537.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
20/12/2024 07:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÁT PHÚ GIA LAI
20/12/2024 07:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Duy tu bảo dưỡng đường giao thông làng Bek của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă với 2 gói thầu.
20/12/2024 07:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ QUANG VINH PHÁT
19/12/2024 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
19/12/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo KTKT, tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă với 2 gói thầu.
19/12/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ia Bă công bố kết quả gói thầu Giám sát xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
20/12/2024 07:49
Ủy ban nhân dân xã Ia Bă công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÁT PHÚ GIA LAI
20/12/2024 07:47
Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Duy tu bảo dưỡng đường giao thông làng Bek với 2 gói thầu.
20/12/2024 07:24
Ủy ban nhân dân xã Ia Bă công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ QUANG VINH PHÁT
19/12/2024 16:27
Ủy ban nhân dân xã Ia Bă công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
19/12/2024 16:24
Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo KTKT, tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán xây dựng với 2 gói thầu.
19/12/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
20/12/2024 07:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÁT PHÚ GIA LAI
20/12/2024 07:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Duy tu bảo dưỡng đường giao thông làng Bek của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă với 2 gói thầu.
20/12/2024 07:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ QUANG VINH PHÁT
19/12/2024 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH QUÂN TÂY NGUYÊN
19/12/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Bă đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo KTKT, tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế và dự toán xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă với 2 gói thầu.
19/12/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Bă là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trật tự là nhu cầu và hạnh phúc của một vĩ nhân. "
Henri Frederic Amiel
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026