Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.159.713.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.042.743.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.159.713.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.042.743.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn tiêu chuẩn VietGAP, phân tích mẫu và đánh giá chứng nhận tiêu chuẩn VietGAP trên cây chanh dây tại xã Ia Le năm 2025. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
20/03/2025 16:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải KHLCNT Tập huấn tiêu chuẩn VietGAP, phân tích mẫu và đánh giá chứng nhận tiêu chuẩn VietGAP trên cây chanh dây tại xã Ia Le năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với 1 gói thầu.
20/03/2025 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải TBMT Lắp đặt, cung cấp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 16:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải KHLCNT Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn xã Ia Le của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với 3 gói thầu.
21/12/2024 15:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí cây giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HOÀNG LÂM TÂY NGUYÊN
10/12/2024 09:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải TBMT Chi phí cây giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí vật tư (cọc le, phân bón) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG KHÁNH HIỀN GIA LAI
21/11/2024 15:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải KHLCNT Mô hình về bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với 4 gói thầu.
01/11/2024 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
04/10/2024 15:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
04/10/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE công bố kết quả gói thầu Tập huấn tiêu chuẩn VietGAP, phân tích mẫu và đánh giá chứng nhận tiêu chuẩn VietGAP trên cây chanh dây tại xã Ia Le năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
20/03/2025 16:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đăng tải KHLCNT Tập huấn tiêu chuẩn VietGAP, phân tích mẫu và đánh giá chứng nhận tiêu chuẩn VietGAP trên cây chanh dây tại xã Ia Le năm 2025 với 1 gói thầu.
20/03/2025 16:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE công bố KQMT gói thầu Lắp đặt, cung cấp với 2 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 07:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đăng tải TBMT Lắp đặt, cung cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 16:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đăng tải KHLCNT Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn xã Ia Le với 3 gói thầu.
21/12/2024 15:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE công bố kết quả gói thầu Chi phí cây giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HOÀNG LÂM TÂY NGUYÊN
10/12/2024 09:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE công bố KQMT gói thầu Chi phí cây giống với 2 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 07:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đăng tải TBMT Chi phí cây giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE công bố kết quả gói thầu Kinh phí vật tư (cọc le, phân bón).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG KHÁNH HIỀN GIA LAI
21/11/2024 15:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đăng tải KHLCNT Mô hình về bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu với 4 gói thầu.
01/11/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn tiêu chuẩn VietGAP, phân tích mẫu và đánh giá chứng nhận tiêu chuẩn VietGAP trên cây chanh dây tại xã Ia Le năm 2025. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
20/03/2025 16:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải KHLCNT Tập huấn tiêu chuẩn VietGAP, phân tích mẫu và đánh giá chứng nhận tiêu chuẩn VietGAP trên cây chanh dây tại xã Ia Le năm 2025 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với 1 gói thầu.
20/03/2025 16:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải TBMT Lắp đặt, cung cấp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2024 16:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải KHLCNT Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn xã Ia Le của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với 3 gói thầu.
21/12/2024 15:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí cây giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ HOÀNG LÂM TÂY NGUYÊN
10/12/2024 09:33
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải TBMT Chi phí cây giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí vật tư (cọc le, phân bón) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DŨNG KHÁNH HIỀN GIA LAI
21/11/2024 15:52
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải KHLCNT Mô hình về bảo vệ môi trường, ứng phó với biến đổi khí hậu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE với 4 gói thầu.
01/11/2024 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG ANH THỊNH
04/10/2024 15:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HOÀNG MINH
04/10/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA LE là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nghi ngờ bản thân mình là người tự gia nhập vào hàng ngũ kẻ thù và cầm vũ khí chống lại chính mình. Anh ta khiến thất bại của mình trở nên chắc chắn bằng việc là người đầu tiên bị thuyết phục bởi điều đó. "
Alexandre Dumas
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026