Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 42 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 17 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.494.578.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.226.549.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.494.578.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.226.549.264 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Trạm y tế xã Ia Púch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
09/04/2025 21:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải kết quả gói thầu Đường GTNĐ làng Chư Kó xã Ia Púch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuấn
20/03/2025 22:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông NĐ làng Chư Kó của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
14/03/2025 22:22
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ làng Chư Kó Xã Ia Púch.
14/03/2025 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải kết quả gói thầu Đường GTNĐ làng Brang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuấn
14/03/2025 21:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng làng Brang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
06/03/2025 13:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng làng Brang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
06/03/2025 13:30
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng làng Brang.
05/03/2025 15:15
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng làng Brang.
05/03/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch công bố kết quả gói thầu Đường GTNĐ làng Chư Kó xã Ia Púch.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuấn
20/03/2025 22:58
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải KHLCNT Đường giao thông NĐ làng Chư Kó với 1 gói thầu.
14/03/2025 22:22
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch công bố kết quả gói thầu Đường GTNĐ làng Brang.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuấn
14/03/2025 21:43
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng làng Brang với 1 gói thầu.
06/03/2025 13:33
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng làng Brang với 1 gói thầu.
06/03/2025 13:30
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải KHLCNT mua sắm vật chất văn hóa với 1 gói thầu.
08/10/2024 15:13
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch công bố kết quả gói thầu Bồn Inox (hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIM KHÍ VÀ GIA DỤNG TÂN Á ĐẠI THÀNH
23/08/2024 09:32
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải KHLCNT Bồn Inox hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán với 1 gói thầu.
09/08/2024 10:04
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch công bố kết quả gói thầu Tiểu dự án 2 - dự án 3 cải thiện dinh dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ KON TUM
25/07/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Trạm y tế xã Ia Púch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
09/04/2025 21:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải kết quả gói thầu Đường GTNĐ làng Chư Kó xã Ia Púch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuấn
20/03/2025 22:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông NĐ làng Chư Kó của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
14/03/2025 22:22
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ làng Chư Kó Xã Ia Púch.
14/03/2025 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải kết quả gói thầu Đường GTNĐ làng Brang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuấn
14/03/2025 21:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng làng Brang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
06/03/2025 13:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng làng Brang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch với 1 gói thầu.
06/03/2025 13:30
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng làng Brang.
05/03/2025 15:15
Ủy ban nhân dân xã Ia Púch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng làng Brang.
05/03/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch là chủ đầu tư của 42 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 45 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Púch là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những nỗi buồn ta quẩn quanh trong ấy, có những kỷ niệm dù thiết tha đến vậy hay có những con người ta đắm say cách mấy, cũng phải đến ngày học cách buông tay. "
Anh Khang
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026