Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.702.634.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.733.764.234 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.702.634.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.733.764.234 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải kết quả gói thầu THi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 24 - 4
29/11/2024 15:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thùng rác và xây dựng lò đốt rác của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nông cụ thực hiện nguồn vốn hỗ trợ chuyển đổi nghề ( hỗ trợ nông cụ ) theo Quyết định số 1719/ QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Jơ Ngây năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ngọc Oanh
13/11/2024 15:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT THi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 17:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CHÍNH TIẾN
07/11/2024 11:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT THi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 10:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải KHLCNT Bảo dưởng, Sửa chữa nước sinh hoạt suối Ble thôn Ra Nuối của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với 4 gói thầu.
06/11/2024 14:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, nâng cấp thủy lợi tổ Sông Voi, thôn Ra Đung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với 4 gói thầu.
21/10/2024 16:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT Mua sắm nông cụ thực hiện nguồn vốn hỗ trợ chuyển đổi nghề ( hỗ trợ nông cụ ) theo Quyết định số 1719/ QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Jơ Ngây năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đăng tải KHLCNT Mua sắm thùng rác và xây dựng lò đốt rác với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đăng tải KHLCNT Bảo dưởng, Sửa chữa nước sinh hoạt suối Ble thôn Ra Nuối với 4 gói thầu.
06/11/2024 14:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, nâng cấp thủy lợi tổ Sông Voi, thôn Ra Đung với 4 gói thầu.
21/10/2024 16:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn thầu công trình sửa chữa nước sinh hoạt suối Kdon, tổ đoàn kết Brùa, thôn Ra Lang, xã Jơ Ngây với 1 gói thầu.
21/08/2024 09:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY công bố kết quả gói thầu Mua giống cây thực hiện trồng rừng sản xuất bằng cây lấy gỗ, cây lâm sản ngoài gỗ trên địa bàn xã Jơ Ngây (giống cây Quế Yên Bái số lượng 214.478 cây; giống cây Sao đen số lượng 6.260 cây; Phân bón NPK 569 kg).
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thủy
02/01/2024 14:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY công bố KQMT gói thầu Mua giống cây thực hiện trồng rừng sản xuất bằng cây lấy gỗ, cây lâm sản ngoài gỗ trên địa bàn xã Jơ Ngây (giống cây Quế Yên Bái số lượng 214.478 cây; giống cây Sao đen số lượng 6.260 cây; Phân bón NPK 569 kg) với 5 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 17:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đăng tải TBMT Mua giống cây thực hiện trồng rừng sản xuất bằng cây lấy gỗ, cây lâm sản ngoài gỗ trên địa bàn xã Jơ Ngây (giống cây Quế Yên Bái số lượng 214.478 cây; giống cây Sao đen số lượng 6.260 cây; Phân bón NPK 569 kg) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2023 16:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY công bố kết quả gói thầu Mua sắm bồn nước thực hiện nguồn vốn hỗ trợ phân tán theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Jơ Ngây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN Á HƯNG YÊN
08/12/2023 15:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đăng tải TBMT Mua giống cây thực hiện trồng rừng sản xuất bằng cây lấy gỗ, cây lâm sản ngoài gỗ trên địa bàn xã Jơ Ngây (giống cây Quế Yên Bái số lượng 214.478 cây; giống cây Sao đen số lượng 6.260 cây; Phân bón NPK 569 kg) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải kết quả gói thầu THi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 24 - 4
29/11/2024 15:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thùng rác và xây dựng lò đốt rác của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nông cụ thực hiện nguồn vốn hỗ trợ chuyển đổi nghề ( hỗ trợ nông cụ ) theo Quyết định số 1719/ QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Jơ Ngây năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ngọc Oanh
13/11/2024 15:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT THi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 17:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CHÍNH TIẾN
07/11/2024 11:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT THi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 10:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải KHLCNT Bảo dưởng, Sửa chữa nước sinh hoạt suối Ble thôn Ra Nuối của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với 4 gói thầu.
06/11/2024 14:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 16:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, nâng cấp thủy lợi tổ Sông Voi, thôn Ra Đung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với 4 gói thầu.
21/10/2024 16:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY đã đăng tải TBMT Mua sắm nông cụ thực hiện nguồn vốn hỗ trợ chuyển đổi nghề ( hỗ trợ nông cụ ) theo Quyết định số 1719/ QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên địa bàn xã Jơ Ngây năm 2024 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ JƠ NGÂY là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026