Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 89 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.730.927.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.482.251.791 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.730.927.294 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.482.251.791 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến đường giao thông nông thôn bờ Tây kênh Lòng Ống và kênh Dân Quân (đoạn từ nhà bà Nguyễn Thị Nga đến cầu Cây Táo) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình với 4 gói thầu.
29/04/2026 11:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 : Thẩm tra dự toán khảo sát địa hình và Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THẮNG LỢI
21/04/2026 15:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 : Giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THẮNG LỢI
21/04/2026 15:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 : Khảo sát địa hình và lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN THỊNH
21/04/2026 15:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Lập nhiệm vụ khảo sát địa hình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THẮNG LỢI
21/04/2026 15:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 : Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÊ VĂN MẠNG
16/04/2026 10:12
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 : Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 365
16/04/2026 09:47
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển hạ tầng Khu kinh tế tỉnh Cà Mau
16/04/2026 09:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 : Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA PHÁT
16/04/2026 09:37
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Và Đầu tư xây dựng Nam Thịnh
16/04/2026 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình là chủ đầu tư của 90 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Khánh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người bình thường duy nhất là những người mà bạn không biết rõ lắm. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026