Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.189.207.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.087.160.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.189.207.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.087.160.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con trâu cái giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
29/08/2024 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải TBMT Mua con trâu cái giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2024 11:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
10/08/2024 09:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ HƯNG HẢI
10/08/2024 09:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thuọc dự án chăn nuôi trâu tại xã Khánh Long của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG với 3 gói thầu.
02/08/2024 15:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án chăn nuôi Trâu tại xã Khánh Long.
02/08/2024 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Trâu giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CỬA ĐÔNG
28/12/2023 17:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: mua cây giống và phân NPK hữu cơ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG LÂM NGHIỆP TIẾN GIANG
25/12/2023 16:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
18/12/2023 07:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập EHSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCP VIỆT NAM
18/12/2023 07:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua con trâu cái giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
29/08/2024 15:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố KQMT gói thầu Mua con trâu cái giống với 2 nhà thầu tham gia.
21/08/2024 14:00
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đăng tải TBMT Mua con trâu cái giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2024 11:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
10/08/2024 09:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ HƯNG HẢI
10/08/2024 09:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thuọc dự án chăn nuôi trâu tại xã Khánh Long với 3 gói thầu.
02/08/2024 15:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Trâu giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CỬA ĐÔNG
28/12/2023 17:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: mua cây giống và phân NPK hữu cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG LÂM NGHIỆP TIẾN GIANG
25/12/2023 16:37
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
18/12/2023 07:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập EHSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCP VIỆT NAM
18/12/2023 07:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con trâu cái giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
29/08/2024 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải TBMT Mua con trâu cái giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2024 11:23
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
10/08/2024 09:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI, DỊCH VỤ HƯNG HẢI
10/08/2024 09:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thuọc dự án chăn nuôi trâu tại xã Khánh Long của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG với 3 gói thầu.
02/08/2024 15:05
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án chăn nuôi Trâu tại xã Khánh Long.
02/08/2024 14:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Trâu giống của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CỬA ĐÔNG
28/12/2023 17:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: mua cây giống và phân NPK hữu cơ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NÔNG LÂM NGHIỆP TIẾN GIANG
25/12/2023 16:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
18/12/2023 07:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập EHSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PCP VIỆT NAM
18/12/2023 07:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trời làm nên tai họa còn có thể tránh được, tự mình làm nên tai họa, thì không thể sống được. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026