Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 85 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 126 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.992.227.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.806.423.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.992.227.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.806.423.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN TRẦN THIỆN PHÚ
26/06/2025 21:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công xây dựng Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ANH TRƯỞNG CÀ MAU
26/06/2025 21:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN với 2 gói thầu.
26/06/2025 21:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận.
26/06/2025 20:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – XÂY DỰNG LẠC HỒNG
22/06/2025 13:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng U Minh
22/06/2025 13:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Lê Minh Tuấn đến hộ Nguyễn Thị Còng) ấp 20 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng U Minh
22/06/2025 13:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN với 1 gói thầu.
22/06/2025 13:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận.
22/06/2025 13:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Lê Minh Tuấn đến hộ Nguyễn Thị Còng) ấp 20 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN với 1 gói thầu.
22/06/2025 13:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN TRẦN THIỆN PHÚ
26/06/2025 21:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công xây dựng Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ANH TRƯỞNG CÀ MAU
26/06/2025 21:51
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận với 2 gói thầu.
26/06/2025 21:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – XÂY DỰNG LẠC HỒNG
22/06/2025 13:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng U Minh
22/06/2025 13:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Lê Minh Tuấn đến hộ Nguyễn Thị Còng) ấp 20.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng U Minh
22/06/2025 13:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận với 1 gói thầu.
22/06/2025 13:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Lê Minh Tuấn đến hộ Nguyễn Thị Còng) ấp 20 với 1 gói thầu.
22/06/2025 13:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG BẢO KHANG
12/06/2025 18:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG BẢO KHANG
12/06/2025 18:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN TRẦN THIỆN PHÚ
26/06/2025 21:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công xây dựng Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ANH TRƯỞNG CÀ MAU
26/06/2025 21:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN với 2 gói thầu.
26/06/2025 21:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến lộ Đông 3, ấp 17, xã Khánh Thuận.
26/06/2025 20:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ – XÂY DỰNG LẠC HỒNG
22/06/2025 13:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng U Minh
22/06/2025 13:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Lê Minh Tuấn đến hộ Nguyễn Thị Còng) ấp 20 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng U Minh
22/06/2025 13:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN với 1 gói thầu.
22/06/2025 13:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Dương Hoàng Kế đến hộ Nguyễn Văn Ngon), ấp 20, xã Khánh Thuận.
22/06/2025 13:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa tuyến lộ Cúp Líp (đoạn từ hộ Lê Minh Tuấn đến hộ Nguyễn Thị Còng) ấp 20 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN với 1 gói thầu.
22/06/2025 13:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN là chủ đầu tư của 85 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 85 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN là chủ đầu tư của 99 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN đã công bố 3 quyết định xử phạt.
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KHÁNH THUẬN là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu chân thật không phân biệt giai cấp tuổi tác, địa vị danh vọng… Nó san bằng tất cả. Nó là vị thần của tình cảm. "
Lope De Vegas
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026