Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.263.609.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.263.605.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.263.609.945 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.263.605.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
24/06/2025 15:20
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:01
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:44
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Khoen On.
24/06/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế VH, TT và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
23/12/2024 10:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải TBMT Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế VH, TT và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế nhà văn hoá, thể thao và trang thiết bị tại các thôn, bản vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Khoen On, huyện Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 3 gói thầu.
09/11/2024 15:26
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẢO LINH
26/09/2024 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
24/06/2025 15:20
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:15
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:01
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:57
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:44
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế VH, TT và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào DTTS&MN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
23/12/2024 10:34
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế VH, TT và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào DTTS&MN với 2 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 15:03
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đăng tải TBMT Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế VH, TT và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào DTTS&MN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:27
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẢO LINH
26/09/2024 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH, KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT NAM
24/06/2025 15:20
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:15
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:01
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:57
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT chỉnh lý, số hóa tài liệu UBND xã Khoen On của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:44
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh lý, số hóa tài liệu tại UBND xã Khoen On.
24/06/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế VH, TT và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
23/12/2024 10:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải TBMT Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế VH, TT và trang thiết bị tại các thôn bản vùng đồng bào DTTS&MN của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ đầu tư xây dựng thiết chế nhà văn hoá, thể thao và trang thiết bị tại các thôn, bản vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn xã Khoen On, huyện Than Uyên của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON với 3 gói thầu.
09/11/2024 15:26
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BẢO LINH
26/09/2024 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ KHOEN ON là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hào phóng thực sự là có thể chấp nhận sự vô ơn. "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026