Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 46 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 184 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 171 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 153 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 86,36%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.173.890.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 220.467.353.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,09%, Xây lắp 86,36%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.173.890.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 220.467.353.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT tư vấn xây dựng công trình: Hệ thống truyền thanh xã Kim Liên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên với 3 gói thầu.
03/09/2026 13:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang
thiết bị phục vụ
công tác phòng,
chống thiên tai
và tìm kiếm cứu
hộ, cứu nạn năm
2026 trên địa
bàn xã Kim Liên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THANH HUYỀN
26/08/2026 17:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy rừng
năm 2026 trên địa bàn xã Kim Liên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THANH HUYỀN
26/08/2026 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải KHLCNT KHLCNTMua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy rừng năm 2026 trên địa bàn xã Kim Liên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải KHLCNT KHLCNTMua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống thiên tai và tìm kiếm cứu hộ, cứu nạn năm 2026 trên địa bàn xã Kim Liên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:26
Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy rừng
năm 2026 trên địa bàn xã Kim Liên.
26/08/2026 16:16
Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống thiên tai và tìm
kiếm cứu hộ, cứu nạn năm 2026 trên địa bàn xã Kim Liên.
26/08/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kỹ thuật VINHTECH
26/08/2026 16:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI 481
26/08/2026 16:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Kim Liên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHÔI NGUYÊN
26/08/2026 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên là chủ đầu tư của 46 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên là chủ đầu tư của 103 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 103 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên là chủ đầu tư của 171 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Kim Liên là chủ đầu tư có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tại sao chúng ta lại vui mừng trước sự chào đời và thương tiếc ở lễ tang? Bởi vì chúng ta không phải là đương sự. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026