Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 69,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.655.536.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.577.186.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 69,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.655.536.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.577.186.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT LIỆU XÂY DỰNG BÌNH PHÚC
25/07/2024 16:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa, cải tạo sân trường THCS Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với 3 gói thầu.
04/07/2024 11:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 16:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp khu vui chơi giải trí dành cho người già và trẻ em xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với 3 gói thầu.
27/06/2024 14:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với 1 gói thầu.
13/06/2024 10:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu HH.01: Mua giống lúa ADI 168 và Bắc Thịnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
03/02/2024 09:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải TBMT HH.02: Mua giống lúa Thái Xuyên 111 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/01/2024 08:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu TVTĐ.04: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu HH.01 và gói thầu HH.02 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
19/01/2024 21:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu TVĐT.03: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu HH.01 và gói thầu HH.02 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
19/01/2024 21:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải TBMT HH.02: Mua giống lúa Thái Xuyên 111 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/01/2024 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa, cải tạo sân trường THCS Kỳ Sơn với 3 gói thầu.
04/07/2024 11:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp khu vui chơi giải trí dành cho người già và trẻ em xã Kỳ Sơn với 3 gói thầu.
27/06/2024 14:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn với 1 gói thầu.
13/06/2024 10:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN công bố kết quả gói thầu HH.01: Mua giống lúa ADI 168 và Bắc Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
03/02/2024 09:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN công bố kết quả gói thầu TVTĐ.04: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu HH.01 và gói thầu HH.02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
19/01/2024 21:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN công bố kết quả gói thầu TVĐT.03: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu HH.01 và gói thầu HH.02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
19/01/2024 21:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Hỗ trợ thực hiện chính sách bảo vệ và phát triển đất trồng lúa năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn với 4 gói thầu.
18/01/2024 08:45
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Trường THCS Kỳ Sơn , Hạng mục: Dãy nhà học bộ môn 3 tầng 9 phòng với 6 gói thầu.
26/06/2023 15:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng trụ sở UBND xã Kỳ Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/04/2019 15:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng trụ sở UBND xã Kỳ Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/04/2019 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT LIỆU XÂY DỰNG BÌNH PHÚC
25/07/2024 16:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa, cải tạo sân trường THCS Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với 3 gói thầu.
04/07/2024 11:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 16:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp khu vui chơi giải trí dành cho người già và trẻ em xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với 3 gói thầu.
27/06/2024 14:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 trên địa bàn xã Kỳ Sơn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với 1 gói thầu.
13/06/2024 10:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu HH.01: Mua giống lúa ADI 168 và Bắc Thịnh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NGÂN CHEMICAL
03/02/2024 09:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải TBMT HH.02: Mua giống lúa Thái Xuyên 111 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/01/2024 08:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu TVTĐ.04: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT gói thầu HH.01 và gói thầu HH.02 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và tư vấn đầu tư xây dựng Đông Hải
19/01/2024 21:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu TVĐT.03: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu HH.01 và gói thầu HH.02 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TỔNG HỢP TIẾN VIỆT
19/01/2024 21:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN đã đăng tải TBMT HH.02: Mua giống lúa Thái Xuyên 111 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/01/2024 11:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ KỲ SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người vô dụng đổ lỗi cho nghiệp chướng của mình. "
Ngạn ngữ Miến Điện
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026