Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.878.672.868 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.831.716.583 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.878.672.868 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.831.716.583 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Lạc An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
12/06/2025 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Lạc An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với 1 gói thầu.
11/06/2025 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ xã Lạc An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với 1 gói thầu.
31/05/2025 18:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG TÍN NGHĨA
31/08/2024 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC - QUY HOẠCH A.A.P
23/08/2024 14:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 12:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2024 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
05/07/2024 09:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ALICONS
05/07/2024 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN LONG HƯNG
04/07/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
12/06/2025 11:03
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Lạc An với 1 gói thầu.
11/06/2025 17:46
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đăng tải KHLCNT Dịch vụ Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ xã Lạc An với 1 gói thầu.
31/05/2025 18:39
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
05/07/2024 09:31
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ALICONS
05/07/2024 09:27
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN LONG HƯNG
04/07/2024 09:26
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu (Lập HSMT và đánh giá HSDT) thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD
04/07/2024 09:24
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng điểm tập kết rác thải sinh hoạt tạm thời xã Lạc An với 5 gói thầu.
14/06/2024 09:20
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đăng tải KHLCNT Đồ án quy hoạch: Điều chỉnh Quy hoạch chung xây dựng xã Lạc An với 3 gói thầu.
13/06/2024 11:51
Ủy ban nhân dân Xã Lạc An công bố kết quả gói thầu Trang bị 01 xe ô tô tải phục vụ công tác quản lý trật tự đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Ô TÔ MIỀN NAM
10/12/2020 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Lạc An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
12/06/2025 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Lạc An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với 1 gói thầu.
11/06/2025 17:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ xã Lạc An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với 1 gói thầu.
31/05/2025 18:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG TÍN NGHĨA
31/08/2024 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC - QUY HOẠCH A.A.P
23/08/2024 14:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2024 12:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải TBMT Tư vấn lập nhiệm vụ và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2024 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT
05/07/2024 09:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ALICONS
05/07/2024 09:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân Xã Lạc An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN LONG HƯNG
04/07/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân Xã Lạc An là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng lo lắng. Đừng hối thúc. Hãy làm việc của mình và bạn sẽ sống sót. Điều quan trọng nhất là có lòng can đảm, sống vui vẻ, biết yêu thương và có những lúc bùng nổ. Mọi thứ đều đến từ đó, và bạn sẽ tiến bộ. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026