Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.829.719.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.972.990.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 95,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.829.719.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.972.990.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thêt thao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt với 1 gói thầu.
19/12/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình:Xây dựng cầu dân sinh thôn Tân An, xã Lam Cốt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt với 1 gói thầu.
26/09/2024 10:55
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cầu dân sinh thôn Tân An, xã Lam Cốt.
26/09/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
14/05/2024 14:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
14/05/2024 14:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 988
14/05/2024 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường BTXM thôn Kép Thượng xã Lam Cốt (Đoạn từ cổng ông Thọ - Hà đi cửa Điếm, đi Nhà văn hóa thôn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt với 3 gói thầu.
14/05/2024 11:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
07/05/2024 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD&TM ĐĂNG TUẤN
07/05/2024 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
07/05/2024 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thêt thao với 1 gói thầu.
19/12/2024 14:54
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình:Xây dựng cầu dân sinh thôn Tân An, xã Lam Cốt với 1 gói thầu.
26/09/2024 10:55
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
14/05/2024 14:24
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
14/05/2024 14:23
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 988
14/05/2024 14:21
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường BTXM thôn Kép Thượng xã Lam Cốt (Đoạn từ cổng ông Thọ - Hà đi cửa Điếm, đi Nhà văn hóa thôn) với 3 gói thầu.
14/05/2024 11:33
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
07/05/2024 09:15
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD&TM ĐĂNG TUẤN
07/05/2024 09:11
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình hạ tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
07/05/2024 09:02
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Mở rộng diện tích, xây dựng công trình phụ trợ Trường MN Lam Cốt với 3 gói thầu.
07/05/2024 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thêt thao của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt với 1 gói thầu.
19/12/2024 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình:Xây dựng cầu dân sinh thôn Tân An, xã Lam Cốt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt với 1 gói thầu.
26/09/2024 10:55
Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cầu dân sinh thôn Tân An, xã Lam Cốt.
26/09/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
14/05/2024 14:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
14/05/2024 14:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 988
14/05/2024 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đường BTXM thôn Kép Thượng xã Lam Cốt (Đoạn từ cổng ông Thọ - Hà đi cửa Điếm, đi Nhà văn hóa thôn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt với 3 gói thầu.
14/05/2024 11:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN LƯU
07/05/2024 09:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD&TM ĐĂNG TUẤN
07/05/2024 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình hạ tầng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG ANH ĐẠT
07/05/2024 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt là chủ đầu tư của 54 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lam Cốt là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhưng tiếng khóc lặng lẽ của trẻ thơ gây đau đớn sâu sắc hơn nhiều cơn thịnh nộ của người trưởng thành. "
Elizabeth Barrett Browning
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh