Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 676.393.156 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.217.442 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 676.393.156 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.217.442 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập thiết kế Quy hoạch chi tiết Trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
29/12/2024 22:25
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Xây Dựng Minh Hận
03/12/2024 16:46
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Lập thiết kế Quy hoạch chi tiết Trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2024 11:32
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với 4 gói thầu.
08/11/2024 18:17
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 13:59
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã Lâm Kiết. của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với 4 gói thầu.
06/11/2024 10:20
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã Lâm Kiết.
06/11/2024 10:10
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
28/10/2024 11:55
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 10:27
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải KHLCNT Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với 3 gói thầu.
13/09/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập thiết kế Quy hoạch chi tiết Trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
29/12/2024 22:25
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Xây Dựng Minh Hận
03/12/2024 16:46
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Lập thiết kế Quy hoạch chi tiết Trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng, tỷ lệ 1/500 với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 10:47
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình. với 1 nhà thầu tham gia.
13/11/2024 10:37
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Lập thiết kế Quy hoạch chi tiết Trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng, tỷ lệ 1/500 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2024 11:32
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng với 4 gói thầu.
08/11/2024 18:17
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 13:59
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã Lâm Kiết. với 4 gói thầu.
06/11/2024 10:20
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
28/10/2024 11:55
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2024 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập thiết kế Quy hoạch chi tiết Trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
29/12/2024 22:25
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Xây Dựng Minh Hận
03/12/2024 16:46
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Lập thiết kế Quy hoạch chi tiết Trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng, tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2024 11:32
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết trung tâm xã Lâm Kiết, huyện Thạnh Trị, tỉnh Sóc Trăng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với 4 gói thầu.
08/11/2024 18:17
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 13:59
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã Lâm Kiết. của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với 4 gói thầu.
06/11/2024 10:20
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng công trình cơ sở hạ tầng trên địa bàn xã Lâm Kiết.
06/11/2024 10:10
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG
28/10/2024 11:55
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 10:27
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết đã đăng tải KHLCNT Lập đồ án Điều chỉnh quy hoạch và quy chế quản lý kiến trúc xã Lâm Kiết của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết với 3 gói thầu.
13/09/2024 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân Xã Lâm Kiết là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có gì nguy hiểm bằng lời khuyên tốt đi kèm với gương xấu. "
De Scudery
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026