Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.136.135.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.965.105.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.136.135.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.965.105.708 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
27/03/2023 19:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Goi thầu số 03: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
26/03/2023 09:05
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Goi thầu số 03: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
26/03/2023 09:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Goi thầu số 03: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
26/03/2023 08:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 14:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 11:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 11:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 11:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình và đảm bảo ATGT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
23/03/2023 18:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình + Chi phí HMC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư thương mại và xây dựng Thắng Lợi
28/07/2022 09:12
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu công bố KQMT gói thầu Phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2020 19:39
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải TBMT Phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/10/2020 19:22
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo nâng cấp tuyến đường GTNĐ từ Cung Liên đến Ước Lễ rẽ nhánh nghĩa trang thôn Tư Châu, xã Liên Châu, huyện Thanh Oai với 3 gói thầu.
16/10/2020 13:41
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây lắp công trình + Chí phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/01/2020 11:07
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây lắp công trình + Chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/01/2020 11:04
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng từ Sông Cộc đến Đồng Loàn thôn Từ Châu xã Liên Châu, huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
06/01/2020 07:07
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng từ đường liên xã đến Đồng Con thôn Từ Châu xã Liên Châu huyện Thanh Oai thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
06/01/2020 06:49
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây lắp công trình + Chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/10/2019 09:00
Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây lắp công trình + Chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/10/2019 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
27/03/2023 19:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Goi thầu số 03: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
26/03/2023 09:05
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Goi thầu số 03: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
26/03/2023 09:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Goi thầu số 03: Xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
26/03/2023 08:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 14:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 14:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 11:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 11:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
24/03/2023 11:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình và đảm bảo ATGT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu .
23/03/2023 18:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Liên Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hoa hồng ướp hương lịch sử – hoa tôn vinh những cặp tình nhân, hoa rắc trên đường đi của cô dâu và của anh hùng, hoa rực cháy trong ngọn đuốc của hàng ngàn lễ hội, hoa rơi cánh thành cơn mưa xuống hàng ngàn đoàn kỵ sĩ, hoa tụ hội dưới đôi tay vị thánh, hoa biểu tượng cho vương quốc trần thế và vị Chúa tể thiên đàng. Hoa che chở cho người chết trong chiếc chăn êm. Hoa mang hy vọng cho con tim mòn mỏi.Hoa lên tiếng thay cho sự câm nín – hoa là sứ giả của tình yêu và lòng khát khao.Hoa là niềm đam mê, là chiến thắng, là vinh quang.Hoa là món quà trao tặng từ trái tim đến trái tim. "
Pam Brown
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026