Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.743.202.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.621.735.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.743.202.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.621.735.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM VINA
15/10/2024 11:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án: Xây dựng hạ tầng khu dân cư thôn Kim Ngọc 1 xã Liên Giang, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với 1 gói thầu.
15/10/2024 11:23
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
15/10/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án: Xây dựng hạ tầng khu dân cư thôn Kim Ngọc 1 xã Liên Giang, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với 1 gói thầu.
15/10/2024 10:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
04/09/2024 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP HOÀNG HUY
04/09/2024 14:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
07/08/2024 09:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ trục thôn đến ông Cậy xóm 3,xã Liên Giang, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với 3 gói thầu.
07/08/2024 09:03
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông từ trục thôn đến ông Cậy xóm 3,xã Liên Giang, huyện Đông Hưng.
07/08/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM VINA
15/10/2024 11:45
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án: Xây dựng hạ tầng khu dân cư thôn Kim Ngọc 1 xã Liên Giang, huyện Đông Hưng với 1 gói thầu.
15/10/2024 11:23
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án: Xây dựng hạ tầng khu dân cư thôn Kim Ngọc 1 xã Liên Giang, huyện Đông Hưng với 1 gói thầu.
15/10/2024 10:55
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
04/09/2024 15:57
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị và thí nghiệm điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHÁT, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP HOÀNG HUY
04/09/2024 14:39
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
07/08/2024 09:14
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ trục thôn đến ông Cậy xóm 3,xã Liên Giang, huyện Đông Hưng với 3 gói thầu.
07/08/2024 09:03
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị và thí nghiệm điện với 1 nhà thầu tham gia.
03/08/2024 16:36
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị và thí nghiệm điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 17:24
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
24/07/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM VINA
15/10/2024 11:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án: Xây dựng hạ tầng khu dân cư thôn Kim Ngọc 1 xã Liên Giang, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với 1 gói thầu.
15/10/2024 11:23
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
15/10/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường dự án: Xây dựng hạ tầng khu dân cư thôn Kim Ngọc 1 xã Liên Giang, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với 1 gói thầu.
15/10/2024 10:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
04/09/2024 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP HOÀNG HUY
04/09/2024 14:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG MẠNH
07/08/2024 09:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ trục thôn đến ông Cậy xóm 3,xã Liên Giang, huyện Đông Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với 3 gói thầu.
07/08/2024 09:03
Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông từ trục thôn đến ông Cậy xóm 3,xã Liên Giang, huyện Đông Hưng.
07/08/2024 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Liên Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị và thí nghiệm điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2024 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Liên Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngay thẳng và hào phóng, trừ phi được tiết chế vừa phải, sẽ dẫn tới hủy hoại. "
Tacitus
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026