Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 57,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.431.248.178 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.172.660.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 57,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.431.248.178 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.172.660.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí duy tu sửa chữa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
08/05/2025 15:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
08/05/2025 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường giao thông từ UBND xã vào khu dân cư 393 - Đinh Văn, thôn 2, xã Liêng Srônh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
08/05/2025 15:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
10/02/2025 16:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
10/02/2025 16:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 1,2 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
10/02/2025 16:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
10/02/2025 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
10/02/2025 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 1 gói thầu.
10/02/2025 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 1 gói thầu.
10/02/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH công bố kết quả gói thầu Chi phí duy tu sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/05/2025 15:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/05/2025 15:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường giao thông từ UBND xã vào khu dân cư 393 - Đinh Văn, thôn 2, xã Liêng Srônh với 2 gói thầu.
08/05/2025 15:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/02/2025 16:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/02/2025 16:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 1,2 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng với 2 gói thầu.
10/02/2025 16:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng với 2 gói thầu.
10/02/2025 15:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng với 2 gói thầu.
10/02/2025 15:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng với 1 gói thầu.
10/02/2025 14:49
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng với 1 gói thầu.
10/02/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí duy tu sửa chữa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
08/05/2025 15:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
08/05/2025 15:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường giao thông từ UBND xã vào khu dân cư 393 - Đinh Văn, thôn 2, xã Liêng Srônh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
08/05/2025 15:02
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
10/02/2025 16:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH.
10/02/2025 16:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 1,2 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
10/02/2025 16:10
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
10/02/2025 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 2 gói thầu.
10/02/2025 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 1 gói thầu.
10/02/2025 14:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch, xây dựng nghĩa trang thôn 3,4,5 - Hạng mục làm đường nội bộ và san gạt mặt bằng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH với 1 gói thầu.
10/02/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LIÊNG SRÔNH là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái đất mỉm cười trong những nụ hoa. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh