Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.592.028.956 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.474.811.709 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.592.028.956 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.474.811.709 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC THIÊN
11/03/2025 15:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 15:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông Khánh Thượng đến ngã 3 đi thôn Đức Giang 1 - xã Lộc Đức của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với 5 gói thầu.
07/01/2025 16:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Khánh thượng đến ngã ba đi thôn Đức Giang 1 - xã Lộc Đức.
07/01/2025 16:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ATIS
12/12/2024 14:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 07:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời trên địa bàn xã Lộc Đức năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với 1 gói thầu.
21/11/2024 17:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MAI HUY LÂM ĐỒNG
13/11/2024 13:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí trực tiếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 15:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí trực tiếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đăng tải KHLCNT Đường giao thông Khánh Thượng đến ngã 3 đi thôn Đức Giang 1 - xã Lộc Đức với 5 gói thầu.
07/01/2025 16:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời trên địa bàn xã Lộc Đức năm 2024 với 1 gói thầu.
21/11/2024 17:34
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đăng tải KHLCNT Phát triển cây xanh nông thôn, nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn sáng, xanh, sạch đẹp, an toàn và khôi phục cảnh quan truyền thống nông thôn từ nguồn sự nghiệp thực hiện Chương trình mục tiêu NTM năm 2024 với 3 gói thầu.
02/10/2024 16:40
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng nhà Mặt trận - Đoàn thể xã Lộc Đức chào mừng 30 năm thành lập huyện Bảo Lâm với 5 gói thầu.
02/10/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC THIÊN
11/03/2025 15:00
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2025 15:24
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông Khánh Thượng đến ngã 3 đi thôn Đức Giang 1 - xã Lộc Đức của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với 5 gói thầu.
07/01/2025 16:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông thôn Khánh thượng đến ngã ba đi thôn Đức Giang 1 - xã Lộc Đức.
07/01/2025 16:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ATIS
12/12/2024 14:19
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 07:37
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao ngoài trời trên địa bàn xã Lộc Đức năm 2024 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với 1 gói thầu.
21/11/2024 17:34
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MAI HUY LÂM ĐỒNG
13/11/2024 13:59
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí trực tiếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 15:40
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí trực tiếp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ LỘC ĐỨC là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khó khăn càng gia tăng khi ta càng tới gần cái đích. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh