Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.465.298.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.359.544.444 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.465.298.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.359.544.444 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG-THƯƠNG MẠI QUỐC BẢO
05/06/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 19 ấp Long Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM DV AN PHÁT TG
05/06/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường tổ 19 ấp Long Thới.
05/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 19 ấp Long Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An với 3 gói thầu.
05/06/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
05/06/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 7 ấp Long Tường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THẾ ANH
05/06/2025 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 7 ấp Long Tường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An với 3 gói thầu.
05/06/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường tổ 7 ấp Long Tường.
05/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG-THƯƠNG MẠI QUỐC BẢO
05/06/2025 16:18
Ủy ban nhân dân xã Long An công bố kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 19 ấp Long Thới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM DV AN PHÁT TG
05/06/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 16:14
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải KHLCNT Đường tổ 19 ấp Long Thới với 3 gói thầu.
05/06/2025 16:11
Ủy ban nhân dân xã Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
05/06/2025 16:01
Ủy ban nhân dân xã Long An công bố kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 7 ấp Long Tường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THẾ ANH
05/06/2025 15:59
Ủy ban nhân dân xã Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 15:57
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải KHLCNT Đường tổ 7 ấp Long Tường với 3 gói thầu.
05/06/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải KHLCNT Lắp đặt đèn đường năng lượng mặt trời cao cấp 200W với 1 gói thầu.
22/05/2025 18:25
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải KHLCNT Mua sắt làm trụ đèn đường với 1 gói thầu.
22/05/2025 18:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG-THƯƠNG MẠI QUỐC BẢO
05/06/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 19 ấp Long Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM DV AN PHÁT TG
05/06/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường tổ 19 ấp Long Thới.
05/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 16:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 19 ấp Long Thới của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An với 3 gói thầu.
05/06/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LỘC THUẬN TG
05/06/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Đường tổ 7 ấp Long Tường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THẾ ANH
05/06/2025 15:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CNC
05/06/2025 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long An đã đăng tải KHLCNT Đường tổ 7 ấp Long Tường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An với 3 gói thầu.
05/06/2025 15:55
Ủy ban nhân dân xã Long An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường tổ 7 ấp Long Tường.
05/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long An là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có giai cấp công nhân là dũng cảm nhất, cách mạng nhất, luôn luôn gan góc đương đầu với bọn đế quốc thực dân. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh