Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 129 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 66 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.586.777.030 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.396.903.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.586.777.030 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.396.903.966 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM
04/09/2025 15:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
10/06/2025 12:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
10/06/2025 12:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải KHLCNT Thay mới cụm loa Đài truyền thanh ứng dựng công nghệ thông tin - viễn thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA với 5 gói thầu.
10/06/2025 11:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay mới cụm loa Đài truyền thanh ứng dựng công nghệ thông tin - viễn thông.
10/06/2025 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
23/05/2025 07:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIẾN TRÚC THANH BÌNH
23/05/2025 07:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HẬU GIANG
22/05/2025 11:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
22/05/2025 11:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
10/06/2025 12:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
10/06/2025 12:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đăng tải KHLCNT Thay mới cụm loa Đài truyền thanh ứng dựng công nghệ thông tin - viễn thông với 5 gói thầu.
10/06/2025 11:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
23/05/2025 07:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIẾN TRÚC THANH BÌNH
23/05/2025 07:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HẬU GIANG
22/05/2025 11:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
22/05/2025 11:44
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Cải tạo cảnh quan kết hợp xây dựng mô hình tuyên truyền, quảng bá, giới thiệu nông thôn mới xã với 2 gói thầu.
22/05/2025 11:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án Cải tạo cảnh quan kết hợp xây dựng mô hình tuyên truyền, quảng bá, giới thiệu nông thôn mới xã với 3 gói thầu.
22/05/2025 11:25
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Đầu tư cải tạo, nâng cấp cảnh quan khu vực trước Trường THCS Long Hòa, Trường Tiểu học Long Thạnh với 4 gói thầu.
22/05/2025 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM
04/09/2025 15:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/06/2025 15:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NAM HÀ
10/06/2025 12:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẢO NGHI
10/06/2025 12:46
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải KHLCNT Thay mới cụm loa Đài truyền thanh ứng dựng công nghệ thông tin - viễn thông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA với 5 gói thầu.
10/06/2025 11:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay mới cụm loa Đài truyền thanh ứng dựng công nghệ thông tin - viễn thông.
10/06/2025 11:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
23/05/2025 07:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIẾN TRÚC THANH BÌNH
23/05/2025 07:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HẬU GIANG
22/05/2025 11:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ DƯƠNG
22/05/2025 11:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA là chủ đầu tư của 69 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LONG HÒA là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta chửi bới không ngừng dục vọng; người ta quy tội cho nó đã gây ra tất cả đau khổ của con người. Người ta quên mất rằng chúng cũng là nguồn của tất cả lạc thú. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh