Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 67 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 367 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 66 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 243 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 240 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,52%, Xây lắp 98,48%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 356.631.167.606 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 353.815.732.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,52%, Xây lắp 98,48%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 356.631.167.606 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 353.815.732.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT TUẤN
15/12/2025 18:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT TUẤN
04/07/2025 22:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT MAX
30/06/2025 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT HÀ NỘI
30/06/2025 16:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
30/06/2025 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT HÀ NỘI
30/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị nội thất bàn ghế văn phòng và lớp học trường Tiểu học Long Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng với 4 gói thầu.
30/06/2025 15:49
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự toán mua sắm trang thiết bị nội thất bàn ghế văn phòng và lớp học trường Tiểu học Long Hưng.
30/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí xây dựng + Chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
28/06/2025 21:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ SƠN
28/06/2025 20:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT TUẤN
04/07/2025 22:34
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT MAX
30/06/2025 16:53
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT HÀ NỘI
30/06/2025 16:50
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
30/06/2025 16:20
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT HÀ NỘI
30/06/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị nội thất bàn ghế văn phòng và lớp học trường Tiểu học Long Hưng với 4 gói thầu.
30/06/2025 15:49
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí xây dựng + Chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
28/06/2025 21:34
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ SƠN
28/06/2025 20:24
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BẮC VIỆT
28/06/2025 12:07
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT TUẤN
15/12/2025 18:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT TUẤN
04/07/2025 22:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT MAX
30/06/2025 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT HÀ NỘI
30/06/2025 16:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
30/06/2025 16:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT HÀ NỘI
30/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị nội thất bàn ghế văn phòng và lớp học trường Tiểu học Long Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng với 4 gói thầu.
30/06/2025 15:49
Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự toán mua sắm trang thiết bị nội thất bàn ghế văn phòng và lớp học trường Tiểu học Long Hưng.
30/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (Bao gồm chi phí xây dựng + Chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
28/06/2025 21:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ SƠN
28/06/2025 20:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 67 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 63 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 63 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 66 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 136 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vũ trụ này cân bằng đến nỗi chỉ việc bạn có một vấn đề cũng đã là dấu hiệu cho thấy có một giải pháp. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh